Vấn đề acc PM

Phí thì rẻ hơn LR nhưng sao thấy ko an toàn bằng LR.

Phí thì rẻ hơn LR nhưng sao thấy ko an toàn bằng LR.

Sao ko an toàn hả bạn ? Đừng reg = info bậy bạ thì có sao đâu, info chính chủ mà chơi, veri sms , passport thì tha hồ 1 tháng mấy trăm K cũng dc mà

cho mình hỏi chút. LR đang ký xong phải vào điền nốt thông tin tài khoản mới hoạt động được. không biết PM có như vậy không hay cũng phải vào mục nào đó như LR để điền thêm thông tin ?

Tiền ref 1% của PM có phải trừ vào tài khoản của người ref không ?

cho mình hỏi chút. LR đang ký xong phải vào điền nốt thông tin tài khoản mới hoạt động được. không biết PM có như vậy không hay cũng phải vào mục nào đó như LR để điền thêm thông tin ?

không ai support toppic này à hic hic tưởng đây là nơi dành cho người mới sử dụng

PM thì đăng kí xong là xài thôi,nếu ko wan trọng thì đừng để bảo mật wa mail,lắm lúc nó gửi pin code chậm lắm,điền bậy bạ zô là lock acc ngay.1% đó là tiền hoa hồng cho việc giới thiệu người sử dụng,ko bị trừ tk của ai đâu bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week