• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vài Lời dành cho các bạn trước khi chia tay

đọc bài viết có nhìu thông tin bổ ích, thanks và chúc bro thành công trong sự nghiệp ở bất cứ đâu

ADMIN nên để rule cấm ex AP/PP để lũ này khỏi vào forum nữa :m131:
Chúc anh chocon thành công nhé :D

Thứ 2: Hy vọng tất cả các bạn MMO sẽ kiếm được nhiều tiền, đừng bao giờ đi theo con đường tội lỗi bởi vì khi làm những việc tội lỗi đó trong lòng bạn sẽ ko thanh thản được đâu. Chẳng thà bạn ít tiền, bạn nghèo nhưng bạn sẽ có 1 cuộc sống rất hạnh phúc bên gia đình mình. Cuộc đời này có bao lâu mà ta phải cố làm điều ác để sau này ko thể hối hận dc nữa.
like câu này.. chúc bạn thành công trong cuộc sống nhé ;)...

bài viết rất hữu ích.giàu tình người và lòng nhân đạo.thank
chúc bạn luôn thành công trong cuộc sống

Last edited by a moderator:
rất hay cho người mới bắt đầu vào MMO ! như mình hihi

Bài viết hay quá.....nói chung làm gì cũng phải cẩn thận....tham gia MMO đc tầm 4 tháng chưa bị ăn cam lần nào...."luôn luôn lắng nghe luôn luôn bảo mật" :binhsua57:...chúc bác thành công trong cuộc sống nhé...:binhsua44:

Chúc Chocon thành công trong mọi việc m/
Mình cũng nghỉ PP lâu rồi ;)
Lâu lâu làm vài phát ;)
Còn toàn xài LR với đã chuyển sang PM

Topic ý nghĩa :)

đúng là mới đầu sẽ có thể bán số lượng nhỏ.
sau này là số lượng lớn.
nhưng làm sao phát hiện dc pp bẩn hay k nhỉ

Em bỏ MMO rồi sao
Mong cho em có công việc thật tốt khi bước vào khởi nghiệp
Bibi chocon

cái vụ này nhiều bạn vẫn ham .tưởng ap pp dễ ăn.
Lại 1 EKT ra đi. Anh em nào EKT vào còn ở đây vào lập hội phát nhỉ

mình đã từng ex nhiều năm rùi. nhưng tinh thần cảnh giác cao. cũng k phải gà nên ngày xưa có 1 số đối tượng PM mình bảo selll PP số lượng lớn nhưng là site k uy tín mặc dù with trực tiếp và giá ngọt. mình hỏi sao k with thì trả lời vẫn đang with hoặc k thích. câu trả lời thật nguy hiểm. thế là thui chả chơi. vì vậy mà 3 năm ex PP nhưng chưa bị tên c hó nào lừa cả :->

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,149
171,235
Latest member
davidsofiz
Back
Top Bottom