Got Paid VAGEX đã cho ĐĂNG KÝ, chỉ 1 ngày duy nhất, tranh thủ treo máy kiếm tiền đi các bạn!

Reactions
1,761
MR
0.002
Rate đó thay đổi mỗi ngày mà bạn, có khi lên đến $1 / 60204 credits, bạn chỉ đơi đến lúc rate 17000 hoac 18000 roi mới đổi

nếu chạy lâu dài, tai khoản tăng 3,4,5 Sao thì rate còn thấp hơn nữa, mình 3 Sao, rate thap nhat la 16000 credit/$
Muốn đợi rate 16k chắc cũng tốn thêm vài tiếng ngồi canh, bây giờ vagex nó tăng rate lên rồi, chỉ sợ các bạn chỉ treo để ng ta hưởng ref rồi các bạn k đc gì thôi. Min 10$ các bạn cứ treo thoải mái, trung bình 280k credit nhé. CÒn bao nhiêu ngày thì chắc cũng k lâu đâu.

timmy

Senior
Reactions
117
MR
0.000
Muốn đợi rate 16k chắc cũng tốn thêm vài tiếng ngồi canh, bây giờ vagex nó tăng rate lên rồi, chỉ sợ các bạn chỉ treo để ng ta hưởng ref rồi các bạn k đc gì thôi. Min 10$ các bạn cứ treo thoải mái, trung bình 280k credit nhé. CÒn bao nhiêu ngày thì chắc cũng k lâu đâu.

Rate thay đổi theo ngày chứ đâu có thay đổi theo giờ hay phút mà ngồi canh như bạn nói, mỗi ngày log 1 lần để coi thôi,

- - - Updated - - -

Thớt chém gió vãi, làm gì chỉ mở 1 ngày vậy? mấy bữa nay Sign Up vô tư. Vagex còn cho free mỗi ngày 1000credit bằng cách up lên face và tweet....., giới hạn bây giờ chỉ còn 3 IP. Min rút 10$ ở đó mà treo từ từ. Nên zô web cập nhật thông tin vì lâu lâu nó update treo k có credit nhé

thì chỉ cho Sign up bửa nay thôi bạn, nó không cho member mới đăng ký lâu rồi, hôm nay mới mở Register thôi, nguyên văn của nó nè:
UPDATE 29/7/2013: SignUp page is open for today only! Send your referral link to your friends on facebook and twitter for 1500 credits!

CHơi cái này thì ngày dc bao nhiêu hả các bác

mỗi ngày post link lên Facebook và twitter thì được cố định 1000 credits,
còn chay auto Tool kiếm được bao nhiêu credit thì tùy thời gian bạn online, mình vừa gõ Captcha vừa chạy Vagex, khoảng 8 giờ/ngày kiếm 2000credits, post link 1000, game 500 hoặc nhiều hơn (tùy hôm chơi hay hoặc tệ :D ), TC 1 ngày cũng tầm 3500 credit

đã dk cái này rất lâu mà ko bik chơi thế nào :binhsua46:

mình có hướng dẫn ở trang 1 đó bạn

- - - Updated - - -

trước mấy thánh cứ phán là sao lên thì rate giảm giờ mình 2 sao rồi mà rate 44k!!! :)) ko biết sao luôn cày cả tháng không được vài $ nữa cứ dậm chân tại chỗ!!!

mình 3 Sao, 1 tháng kiếm được 6-7$ đó bạn, chỉ view pot link và games thôi, không có xài VPS

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
đã bảo ae reg nhanh nhanh chứ nó khóa mà ! vừa nãy còn vào đc reg ! bây h khóa rồi

Hiện giờ nó đang bảo trì, chắc bảo trì xong, close register luôn quá

- - - Updated - - -

bạn nào đăng ký được rồi thì để chạy, nếu không có thời gian online nhiều thì để bán cho ai cần, thỉnh thoảng có người cần mua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,462
176,987
Latest member
nguyenhoi1126

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week