SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
Nó học trường kinh tế công nghiệp Hà Nội. Lại ngay trường nó là lòi nó ra thôi mà. C50 ở ngay cầu giấy ấy. Lôi cổ nó qua đó!

rồi sao nữa =.= bao nhiêu vụ lớn bé mà có vụ nào đi tới nơi tới chốn đâu. Lên chém gió cho vui thôi

Hy vọng vụ này sẽ là vụ cuối cùng liên quan đến rinny6789

Ôi... anh chàng ăn chơi rất là phè phởn..... :eek: cơ mà chắc từ những đồng tiền đi lừa gạt mà có được chứ đâu :D

Nó học trường kinh tế công nghiệp Hà Nội. Lại ngay trường nó là lòi nó ra thôi mà. C50 ở ngay cầu giấy ấy. Lôi cổ nó qua đó!
chính xác là 47 phạm văn đồng - từ liêm :D ngay cầu giấy đi lên rẽ phải

Bây giờ anh em nào ở Hà Nội, lập 1 nhóm 5-6 người gì đó, lại thẳng trường nó đang học , lôi cổ nó qua C50. Không cho nó sống được

Bây giờ anh em nào ở Hà Nội, lập 1 nhóm 5-6 người gì đó, lại thẳng trường nó đang học , lôi cổ nó qua C50. Không cho nó sống được
Đây là bước khó nhất đây đó bạn legialoc, thành công được hay không là nằm ở bước này!

Không làm ra trò thì nó vẫn cứ tiếp tục lừa đảo anh em và ăn chơi phè phỡn thôi.

Không biết bao nhiêu người là nạn nhân của nó rồi.

Thằng này chỉ có 2 cách xử lý nó thôi.

- Cách 1 là xử lý chính quy: tập hợp proof rồi 1 người gửi lên C50 để nhờ bên C50 làm việc

- Cách 2 là xử lý ko chính quy

Tùy anh em lựa chọn, chứ có proof, có info, nó scam xong lại "anh cho em thời gian em hoàn tiền", rồi nó lại đi scam vài vụ khác như vậy là ko được. Đây là ung nhọt scam, cần phải được loại trừ tận gốc khỏi mmo4me và xã hội (nếu có thể).

Không làm ra trò thì nó vẫn cứ tiếp tục lừa đảo anh em và ăn chơi phè phỡn thôi.

Không biết bao nhiêu người là nạn nhân của nó rồi.

Thằng này chỉ có 2 cách xử lý nó thôi.

- Cách 1 là xử lý chính quy: tập hợp proof rồi 1 người gửi lên C50 để nhờ bên C50 làm việc

- Cách 2 là xử lý ko chính quy

Tùy anh em lựa chọn, chứ có proof, có info, nó scam xong lại "anh cho em thời gian em hoàn tiền", rồi nó lại đi scam vài vụ khác như vậy là ko được. Đây là ung nhọt scam, cần phải được loại trừ tận gốc khỏi mmo4me và xã hội (nếu có thể).

cách 2 cụ thể là sao vậy cậu, chơi theo kiểu giang hồ à?

Em không góp sức được nhưng có thẻ góp xăng. Mong tên này phải chịu sự trừng phạt thích đáng. Dám lừa cả phụ nữa có thai và đang cho con bú là hết biết nó chui từ hố cức nào lên rồi.

cách 2 cụ thể là sao vậy cậu, chơi theo kiểu giang hồ à?
Chính xác..
Giờ cử 1-2 anh em tới trường nhận dạng nó rồi vạch kế hoạch điều nó tới khách sạn nào đó rồi xử lý nó thôi.
Chứ làm việc với C50 thì ku Shin nhà ta sẽ phải bay ra bay vô để làm chứng đấy ;)
Dính tới công an thì nhiêu khê lắm, anh em câng nhắc trước khi quyết định.
Nó chơi giang hồ thì mình lấy luật Kiểm lâm ra chọi lại.

Chính xác..
Giờ cử 1-2 anh em tới trường nhận dạng nó rồi vạch kế hoạch điều nó tới khách sạn nào đó rồi xử lý nó thôi.
Chứ làm việc với C50 thì ku Shin nhà ta sẽ phải bay ra bay vô để làm chứng đấy ;)
Lấy 1 tay 1 chân thôi để nó còn lết về nhà nha anh :D

Chính xác..

Mà chơi theo kiểu giang hồ thì dù thằng dù thua mình vẫn phải trả giá, còn cách 1 thì anh admin Shin phải bay ra bay vô Hà Nội, ..... có thể vụ này lại chẳng đi đến đâu cho xem!
thằng súc vật rinny6789 lại được 1 phen thoát nạn và lại tiếp tục đi SCAM người khác thôi, ăn chặn trên công sức mồ hôi nước mắt của ng khác! loại súc sinh

Nhớ cái lần nó nổi quá e cũng bị dính 1 phát
Cụ thể là bét(Nghe nó nạp 200k thế mà xịt!!)-Pù pù
H cũng sắp đi học bên hn
Ko biết bao h ace hành động nhỉ!!:rolleyes::rolleyes:

Mà chơi theo kiểu giang hồ thì dù thằng dù thua mình vẫn phải trả giá, còn cách 1 thì anh admin Shin phải bay ra bay vô Hà Nội, ..... có thể vụ này lại chẳng đi đến đâu cho xem!
thằng súc vật rinny6789 lại được 1 phen thoát nạn và lại tiếp tục đi SCAM người khác thôi, ăn chặn trên công sức mồ hôi nước mắt của ng khác! loại súc sinh
Chơi giang hồ thì đố nó dám ho ra... Tố nó thêm tội hacker UG là toi cmnl

Rinny MMO nhắc tên anh :(

lập hội đê. mình cũng đang theo học ở trên đó. ở gần cầu giấy luôn :D

Chơi giang hồ thì đố nó dám ho ra... Tố nó thêm tội hacker UG là toi cmnl

haker UG là cái gì vậy lão Dzú lòng thòng?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week