SCAM Vạch mặt cờ hó Rinny6789 (rickyhoduy)

Status
Not open for further replies.
coi bộ lần này sẽ có chuyện vui lên báo đài đây :))
chìm xuồng mất rồi , mới đầu anh em cũng hăng máu nhưng vài bữa lại nguội rồi lại chìm vào quên lãng thôi. Mới có trên haivl thì ko lên nổi báo đâu. Với lại còn ko đc công khai lên web haivl nữa nên cũng ít người biết. Muốn lên báo thì phải vào voz, vietyo.. , lập fanpage facebook, share facebook nhiệt tình thì truyền thông lá cải mới để ý :D

Chìm đâu mà chìm. Các nạn nhân vẫn gửi proof về mà. Đang tập hợp lại làm 1 vố lên C50 Cầu Giấy mà :D

Tên Rin đang ngồi run đùi uống cafe và cười vào mặt mấy người................ bị scam :p:p:p

Mod Trần Âu đang tổng hợp thông tin rồi :)

à, là Trần Âu à, vậy mà mình tưởng là Trà Nâu, :D

sorry, spam :oops:

Lưu số trong dt của minh là Trà Nâu =)).. Tưởng Trà Nâu không ah

Các cậu yên tâm. Vụ này k để chìm đâu

ai rảnh làm 1 bài bên voz đi bà kon

Tiếp tục vote cho thớt thu thập tư liệu để hoàn tất hồ sơ gửi lên công an. Mình đoán vụ này thằng scam này đã scam của anh em toàn forum cũng fải tầm trên dưới 200 triệu chứ không ít. Cố gắng thớt nhé! Mà số tiền đó thì nó bị đi tù khoảng bao nhiêu năm anh em nhỉ? sợ nhà nó làm to nó lo lót được. Nếu nó không bị tù thì vote cho thớt post bài của nó lên các diễn đàn như là trường học của nó, hay nơi nào mà bạn bè nó có mặt nhiều để nó sống không bằng chết. Tiếp tục vote.

Nick này có phải của nó ko???
-​
Transfer to

manhtuan01
[email protected]
34.80 USD
08 Aug 2013
Done​

Chắc của nó đó! Cứ gửi hết cho chủ thớt. Nếu là bị scam dạng fake nick thì 99% là của nó rồi! Giết nhầm hơn bỏ sót cậu àhh. hiiihiii. Gửi vào mail của thớt để thớt hoàn tất hồ sơ đi cậu.

Nick này có phải của nó ko???
-​
Transfer to
manhtuan01
[email protected]
34.80 USD
08 Aug 2013
Done​
Chắc của nó đó! Cứ gửi hết cho chủ thớt. Nếu là bị scam dạng fake nick thì 99% là của nó rồi! Giết nhầm hơn bỏ sót cậu àhh. hiiihiii. Gửi vào mail của thớt để thớt hoàn tất hồ sơ đi cậu.
Không phải hình như nha...... MÀ là chính nó

Luôn và ngay. Mấy lần còn gặp nó onl YH. chửi nhau với nó một hồi:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week