[V2] - Trung_Peter - River Flows In You ( DJ Trung Peter Piano Cover )

Status
Not open for further replies.

Nếu nói vậy thì các bài thi của các thi sinh khác dù có phần xác nhận giọng nói đi nữa cũng vẫn có thể là fake cùng kiểu trên.
Lòng tự tôn của mỗi người cũng cao lắm chứ :D

e đã nói là chỉ cần mod xác nhận là đủ rồi (trung_peter đã nói mở wc cho mod xem thì 100% rồi), còn nói cái kia chỉ để nói lại cái cách mà bạn kia nói gì mà lên google search, rồi fake cùng kiểu trên thì fake thế nào đc vào vòng 3 xác nhận wc nói chuyện với mod lấy 2 giọng mà so sánh là xong hoặc kể chuyện và hát luôn qua cho mod nghe :D

Hay quá bạn cho mình mượn cái nhạc bỏ vô làm nhạc nền blog nha :)) đc ko?

Ko biết xác nhận kiểu gì đây nữa, way 1 clip bạn đánh đàn xem @@

Ê hay nè :x tui thích thể loại này Vote

Cậu có cover bài Because of you - Neyo này hông? ( nhạc chuông tui thích nhất mấy năm nay hehe )

[video=youtube;0ROonIpJRlA]http://www.youtube.com/watch?v=0ROonIpJRlA&feature=related[/video]

Last edited by a moderator:
Hay quá bạn cho mình mượn cái nhạc bỏ vô làm nhạc nền blog nha :)) đc ko?

Ko biết xác nhận kiểu gì đây nữa, way 1 clip bạn đánh đàn xem @@

Cảm Ơn Ruby Nhé ^^!! Bạn Cứ Lấy Tự Nhiên, Bài Nhạc Này Mình Làm Tặng Riêng MMO4ME Mà ^^!!!

Ruby Cứ Mở File .FLP Mình Post Lên , Chỉ Có Người Làm Ra Bài Nhạc Mới Có File Này Mà, Như Vậy Vẫn Chưa Đủ Để Xác Nhận À ?

Ê hay nè :x tui thích thể loại này Vote

Cậu có cover bài Because of you - Neyo này hông? ( nhạc chuông tui thích nhất mấy năm nay hehe )

[video=youtube;0ROonIpJRlA]http://www.youtube.com/watch?v=0ROonIpJRlA&feature=related[/video]

Cảm Ơn Bạn !!! Mình Ko Có Cover Bài Này, Nhưng Mình Nghĩ Bài Because of you này cover lại chắc ko có hay, bài bài chỉ đệm đàn thì chắc là được ^^!!!

vote cái nào, hưởng ứng cho bác, hay đấy !! biết cái này cớ à

Hehe !!! Cảm Ơn Ông bạn !!! Up Cho Ngày Mới Đông Khách Nào :binhsua95:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,528
Latest member
thiensudentist