[V2] - Trung_Peter - River Flows In You ( DJ Trung Peter Piano Cover )

Status
Not open for further replies.
Up phụ em Trung ẹp zai :binhsua95:

Cảm Ơn Chị Alice :binhsua95: !!!

vote vote :binhsua88:
feel the beat

Cám Ơn Bạn Nha !!!!

Còn tài năng nào nữa show lên tiếp nhỉ :)

^^!!! Cũng Ko Nhiều , Hầu Hết Chỉ Toàn Tài Lẻ Thôi Anh Ạ ... !!! Đã Vậy Thì E xin phép show cái clip Ở #1 ... Dù Cũng Lâu Rồi, Nhưng Đó Cũng Là 1 Trong Những Tài Lẻ Của E, Cảm Ơn A Đã Ủng Hộ :binhsua90:

mà sao nhìn bạn trong hình với clip 2 người khác nhau 1 trời 1 vực luôn đó .... :m027:

erobic à chủ thớt :m131::m131::m131:

Uh Bạn ^^!!!!

mà sao nhìn bạn trong hình với clip 2 người khác nhau 1 trời 1 vực luôn đó .... :m027:

^^!!! Hix !! Mình Đã Nói Là Clip Cách Đây 1 Thời Gian Rồi Mà, Hiện Tại Mình Chỉ Theo Đuổi Âm Nhạc Nên Ko Có Gì Khác Để Show Hết, Có Cãi Clip Này Hơi Cũ Show Tạm THôi :)

Nhận ra em rùi, năm lớp mấy vậy :D
Tóc siêu ngắn và trên trán dính urgo, nhìn hơi khác nhưng vẫn nụ cười đấy :D

Nhận ra em rùi, năm lớp mấy vậy :D
Tóc siêu ngắn và trên trán dính urgo, nhìn hơi khác nhưng vẫn nụ cười đấy :D

Hồi Đó Hình Như Mới Vào Lớp 12 Đó Chị Alice :binhsua95: !!!! Trong Quá Trình Tập Luyện Bị Xước Nên E Dán Cái Urgo Vô, Bữa Đó Còn Bị Chị Trong Ban Giám Khảo Trêu Nữa... Hix :binhsua95:

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

[video=youtube;LLUGNaAbzPU]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=LLUGNaAbzPU#![/video]
cái clip đóng gạch vật! phải chăng đang tự dìm hàng mình =)) lại còn trồng chuối 2 tay :))
ô hô hô :))

---------- Post added at 03:16 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

Nói chung là.... càng nhớn càng xinh:binhsua95:

càng lớn càng xấu thì có :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week