[V2] Mong libertyreserve.com sớm quay trở lại

Status
Not open for further replies.

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Rất vui khi đc vào vòng 2 và cũng không lạ lắm vì em đoán mình sẽ đc loại ở vòng này
tài năng thì em ko có có mỗi tài tán gái mà ko làm thế nào thể hiện lên đây đc thôi đành viết vài dòng tâm sự :))

MB:

mmo thật sự trong em nó chưa có kỉ niệm nào :)) tham gia mmo cũng lâu nhưng em chưa tham gia vào trò gì ngoài
duyệt task đến giờ cũng chỉ duyệt task kiếm cafe qua ngày dù ko đc bao nhiêu nhưng mình thấy quý những $ ma làm đc do thời gian duyệt task có hạn lên em chỉ tâm sự đc thế thôi :binhsua31: =))

TB:
cuối cùng xin chúc những bạn a chị e lọt đc vào vòng 2 sẽ đc đi tiếp đến vòng cuối em xin thân ái chào tạm biệt :binhsua38:
cuối cùng lời cảm ơn đến ban quản trị adm đã dành time ra để tổ chức event này cho mọi người tham gia giao lưu học hỏi chúc cho forum ngày càng phát triển hơn nữa trong làng mmo việt nam

KB:
em cũng có đôi lời gửi lời chúc động viên tới các anh chị cô gì chú bác EX và mọi người có nhiều $ trong LR em tin rằng là LR sẽ sớm quay trở lại để công việc của các bác đc tiếp tục công việc làm ăn của mình :binhsua83:
chém gió tý e tiên đoán tầm 3 hôm nữa LR Comeback :)) nhất định nó sẽ Comeback
trên đây là đôi dòng tâm sự của em thank các a c e đã đọc bài hẹn gặp lại event này ở năm sau:m135:

mong ước của bạn cũng là mong ước của mọi người............chúc bạn chiến thắng......^^

vui làm sao đc. cái nhà anh nó cũng đang chuẩn bị lên thớt nếu quả này LR die. vốn liếng thế chấp vay mượn đấy chứ :binhsua21:

Cám ơn em, LR mà comback sẽ có vài đại gia bonus cho em thui :binhsua09:

cảm ơn LR , vì LR die mà mình có vài ngày nghỉ ngơi .....@@

Cái này là lich sử lớn nhất thế giới...................................bùn...............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week