[V2]- huudung1989 - Em vô dụng chẳng có tài nào đặc biệt ngoài ca hát,các anh chị có gạch đá thì đủ

Status
Not open for further replies.
hát hay hơn mình rồi nên phải vote thôi :|

mấy hôm bận quá không ghé thăm gà, ơn trời chưa có lộ hàng lộ họ gì hết.:binhsua95:

Hix giọng men quá, lúc đầu nghe cứ như ca sĩ. Vote cho bạn. Mình chỉ vote cho bạn với Alice thôi đấy. Cố lên nhé :D

Hix giọng men quá, lúc đầu nghe cứ như ca sĩ. Vote cho bạn. Mình chỉ vote cho bạn với Alice thôi đấy. Cố lên nhé :D

Ui qua đây đọc thấy cm này cảm động ghê :x
Tiện tay up cho em "hữu dụng" ;))

mấy hôm bận quá không ghé thăm gà, ơn trời chưa có lộ hàng lộ họ gì hết.:binhsua95:

lúc nào cũng chờ chìm rồi mới qua pr chán bà bầu này ghê :binhsua09:

thanks wingstar nha, vinh hạnh cho mình quá :binhsua95:

Ui qua đây đọc thấy cm này cảm động ghê :x
Tiện tay up cho em "hữu dụng" ;))

fake tên kìa , là Hữu Dũng vô dụng mà :m003:, thanks chị nha :binhsua07:

Cố lên up dùm bạn .

thanks bạn nha, mình đã cố hết sức rồi đến nổi rống mà cháu đang ngủ giật mình dậy luôn đó :m021:

Làm cái tut hd chị mix nhạc với :D
Hát bằng mic headphone ko biết mix nên ghép nhạc vào nghe nhỏ và ko hòa quyện gì hết :D

Làm cái tut hd chị mix nhạc với :D
Hát bằng mic headphone ko biết mix nên ghép nhạc vào nghe nhỏ và ko hòa quyện gì hết :D

e cũng ko biết đường nào mà hướng dẫn hết vì tùy vào giọng của mình mà mix sao cho phù hợp thôi chị à nhưng theo e chị chỉ cần 1 hiệu ứng vang giống ca sĩ là đủ rồi vì ko có vang nó ko hòa vào bài hát được

e cũng ko biết đường nào mà hướng dẫn hết vì tùy vào giọng của mình mà mix sao cho phù hợp thôi chị à nhưng theo e chị chỉ cần 1 hiệu ứng vang giống ca sĩ là đủ rồi vì ko có vang nó ko hòa vào bài hát được

hà hà, vậy là biết mánh rồi, ko uổng công hóng hớt. Mai ta lấy cái loa đặt gần mic, đảm bảo vang vô đối.:binhsua90:

bác này dự thi mà sao cứ đổi bài liên tục thế vote :m019:cho 1 giống hát ca sĩ tương lai

hà hà, vậy là biết mánh rồi, ko uổng công hóng hớt. Mai ta lấy cái loa đặt gần mic, đảm bảo vang vô đối.:binhsua90:

Haha coi chừng phản tác dụng nha :D
@ huudung : Cái tạo tiếng vang thì chị cũng có biết nhưng vì hát chay ko thích dùng lắm :D

Câu hỏi vấn đáp:

Bao nhiêu tiền là đủ trong cuộc sống? Hãy trình bày cách bạn cân bằng giữa mmo và đời sống hằng ngày.

Mr & miss gửi câu trả lời cho câu hỏi vấn đáp vào inbox của nick ruby.love của mình trước 23 giờ ngày 30/4

Sau 23h ngày 30/4 mình sẽ công khai câu trả lời của các bạn cùng một lúc để tránh tình trạng người trả lời trước người trả lời sau sẽ trở nên ko công bằng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week