Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

5 phut quay lại là có thêm nữa. Có ai thấy tos hay rules của trang này không? Có ai nhận payment của tuần này không?
mọi ng vẫn nhận đều đấy :) Vấn đề có ai post lên ko thôi :)

Chứ thực ra họ bận cày rùi, chẳng mấy khi lên chém gió :D

mọi ng vẫn nhận đều đấy :) Vấn đề có ai post lên ko thôi :)

Chứ thực ra họ bận cày rùi, chẳng mấy khi lên chém gió :D
thớt ơi sao dạo này chỉ tối khoảng 9h đổ lên là làm bình thường, còn lại là dù có 5, 6 k cuộc gọi thì làm vài cuộc lại tịt vậy chẳng nhẻ nó giới hạn cuộc gọi làm ban ngày rồi à @@

thớt ơi sao dạo này chỉ tối khoảng 9h đổ lên là làm bình thường, còn lại là dù có 5, 6 k cuộc gọi thì làm vài cuộc lại tịt vậy chẳng nhẻ nó giới hạn cuộc gọi làm ban ngày rồi à @@

buổi sáng thì chỉ làm job khó là có nhiều thôi cậu à
Còn job dễ thì tối làm thoải mái :D

Mình cũng bị như vậy trong khi nó báo là còn mấy ngàn cuộc gọi. Sau đó 5 phút sau quay lại thì có thêm nhiều cuộc gọi khác cho mình làm

buổi sáng thì chỉ làm job khó là có nhiều thôi cậu à
Còn job dễ thì tối làm thoải mái :D

Ngồi làm với quay tay em nó
Chắc sắp chuyển nghề rùi, nát quá rùi :(:(:(:(:D:D:D :D:p:p:p:p:p:oops::oops::oops::oops::oops:

chi mà nát , phải làm thế này mới sống lâu được huy hoàng 1 lúc làm gì để tàn lụi về sau mà cái ảnh chi thế bác
quay tay từ trang 1-329 trang trong tổng số 387 đó thím
có nghề nào chuyển em zới

nó die chưa các bác? cứ làm được 1 tí lại hết cuộc gọi, gửi mail hỏi nó cũng ếu trả lời :rolleyes:
nó die rồi bạn ơi.hết ăn đc rồi:D:D:D

Last edited:
nó die chưa các bác? cứ làm được 1 tí lại hết cuộc gọi, gửi mail hỏi nó cũng ếu trả lời :rolleyes:
mấy bạn cứ die die nó phải ptc đâu mà die sớm thế :D , đây mình nghĩ là một cách thức hạn chế thôi- mấy job khó vẫn làm bình thường được , đêm thì job dễ mới thoải mái :)

mấy bạn cứ die die nó phải ptc đâu mà die sớm thế :D , đây mình nghĩ là một cách thức hạn chế thôi- mấy job khó vẫn làm bình thường được , đêm thì job dễ mới thoải mái :)
bác có chém không thế? hôm qua nóng quá ếu ngủ được, mình làm đêm, mà cứ 1 tí nó lại hết cuộc gọi, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,748
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week