Tutorial [Uy tín+không đầu tư] Hướng dẫn kiếm trên 5$ một ngày

tổng đài chuyển người hổ trợ 2,3 lần là mình chọn connected + thời gian người cuối cùng đúng k vậy :D

nhân viên tổng đài nói sẽ gọi lại thì chọn gì nhỉ

chờ khoảng bao lâu sau khi reg acc nó mới gửi mail cho mình nhỉ ?

Mình ko may bị khoá mất cái inbound . Bây giờ làm thế nào để mở lại nhỉ

Ngoài lề muốn hỏi các bác chút: hồi trước cái Paypal của mình bị Limited rất nhiều tính năng gồm gửi, nhận tiền, rút tiền về bank gì gì đó nữa.Và cứ mỗi lần login thì ngay phần Overview hiện ngay cái dòng chữ cảnh báo tài khỏan bị Limited. Nhưng sau 180 ngày thì khi login không thấy cái dòng cảnh báo đó nữa mà đã trở về bình thường như thế này:

Phần Sending and Withdrawa Limits thì giới hạn Sending và Withdraw đã được gỡ bỏ, nhưng mình không rõ tiền từ Humantic chuyển về có bị giới hạn không. Bạn nào rành cái này chỉ giúp mình với. Mình cảm ơn

Last edited:
Ngoài lề muốn hỏi các bác chút: hồi trước cái Paypal của mình bị Limited rất nhiều tính năng gồm gửi, nhận tiền, rút tiền về bank gì gì đó nữa.Và cứ mỗi lần login thì ngay phần Overview hiện ngay cái dòng chữ cảnh báo tài khỏan bị Limited. Nhưng sau 180 ngày thì khi login không thấy cái dòng cảnh báo đó nữa mà đã trở về bình thường như thế này:

Phần Sending and Withdrawa Limits thì giới hạn Sending và Withdraw đã được gỡ bỏ, nhưng mình không rõ tiền từ Humantic chuyển về có bị giới hạn không. Bạn nào rành cái này chỉ giúp mình với. Mình cảm ơn
Ấn vào view limit xem nào c
và resolution center nữa

Ấn vào view limit xem nào c
và resolution center nữa
Mình đúng không hiểu chỗ này:
Click vào View Limit thì đã được mở send với WithDraw

Nhưng click vào resolution center thì vẫn bị giới hạn :( (tệ hơn nữa là không biết Humanatic pay tiền thì có nhận được không nữa; lơ đễnh không để ý :()

Không hiểu bọn này tính % kiểu gì, mình bị trừ thậm tệ luôn. Rõ ràng là 94% để 1 lúc xuống còn 91%, làm vài cái chưa thấy gì, hôm sau nó báo khóa inbound. Ức không tả đc, may mà còn cái out- bound để làm. Sắp đủ minpay rồi nên cố nốp, rút đc chắc nghỉ với bọn này

Mình đúng không hiểu chỗ này:
Click vào View Limit thì đã được mở send với WithDraw

Nhưng click vào resolution center thì vẫn bị giới hạn :(
acc vẫn limit mà
vứt acc đi cậu

Thế là toi cái ac Humanatic vẫn còn gần 30$ đang chờ pay trong đó rồi, không biết có cách nào vớt được 30$ trong ac đó sang tài khoản Paypal khác không bạn nhỉ

contact nó luôn và ngay đi cậu
mai là nó pay rồi

nói là acc paypal tôi bị limit, tôi muốn chuyển sang paypal khác
cung cấp thêm cho nó những info sau:

Account Name
Username
Old PayPal address
New PayPal address
Last 4 characters of your Humanatic password

Không hiểu bọn này tính % kiểu gì, mình bị trừ thậm tệ luôn. Rõ ràng là 94% để 1 lúc xuống còn 91%, làm vài cái chưa thấy gì, hôm sau nó báo khóa inbound. Ức không tả đc, may mà còn cái out- bound để làm. Sắp đủ minpay rồi nên cố nốp, rút đc chắc nghỉ với bọn này
lâu lâu k làm cũng bị trừ ==!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back