SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Sáng nay em nhận được email thế này từ Paypal
This email confirms that PayPal has cancelled the pending $100.00 USD payment earlier sent to you.

Amount: $100.00 USD
Em không hiểu lắm. có 2 cái email như thế này
Em rút từ thẻ thì nó chuyển về thẻ nhưng thẻ có thấy tiền đâu hay phải đợi nhỉ?

Mình fund trực tiếp từ thẻ credit bên paypal nó kêu gửi lại có + tiền rồi mà ko thấy lên,hay là nó chuyển về thẻ nhỉ????

Nó sẽ chuyển về thẻ bạn nhé.
Chờ từ 2-7 ngày

Sáng nay em nhận được email thế này từ Paypal
This email confirms that PayPal has cancelled the pending $100.00 USD payment earlier sent to you.

Amount: $100.00 USD
Em không hiểu lắm. có 2 cái email như thế này
Em rút từ thẻ thì nó chuyển về thẻ nhưng thẻ có thấy tiền đâu hay phải đợi nhỉ?

Nó sẽ chuyển về thẻ, đăng nào cũng phải đợi.
Nhưng nếu chuyển về thẻ thì vào Paypal vẫn có transaction báo chuyển tiền về thẻ.
Vào paypal check transaction là dc

Những case dispute thua nó sẽ refund hết. Nó theo thứ tự. Giờ mới nhận được thêm nữa coi như cũng đủ số $ trước dispute thua rồi. Happy ending with useclix.

vẫn chưa nhận dc, hóng tiếp, nghe mấy bác nói cũng mừng.

Nó sẽ chuyển về thẻ, đăng nào cũng phải đợi.
Nhưng nếu chuyển về thẻ thì vào Paypal vẫn có transaction báo chuyển tiền về thẻ.
Vào paypal check transaction là dc
Phần transaction nó báo là đã hoàn thành hết, chắc đợi đến 1 tuần quá

Tiền dep trực tiếp từ paypal thì nó cộng vào liền còn thì thẻ thì chưa thấy gì,đợi vài ngày xem sao,không liên quan nhưng thằng HQrevshre cũng đã refund éo biết adfiver sao đây!!!

admin Useclix chơi quá đẹp.
Không phải Admin chơi đẹp đâu bạn, là Paypal có quyền giữ lại tiền và trả cho người mua, mình được refund từ MPA, Amin nó thông báo bị Paypal giữ lại 50% tiền để giải quyết các tranh chấp, nên mình nghĩ site nào bị Paypal limit thì nó tự động tra, chứ không có thằng Admin nào mà rộng rãi vậy đâu!:)

ngon tự nhiên vào thấy gần 200$

Đúng rồi, cái này là trả tự động từ Paypal chứ admin của site ko có quyền hạn gì với đống $ này
Đợt UseClix gặp nạn với Paypal là 1 đống site cũng đi, nên chắc đợt này sẽ được refund nhiều đây
anh em chuẩn bị ngồi chờ tiền rơi :rolleyes::rolleyes:

Hình như ko dispute thì ko nhận đc tiền thì phải các bác à, vừa báo tin cho bạn, mà nó ko thấy có mail

Mọi người thống kê. Lời được bi nhiêu nhĩ :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom