• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Miễn nhiên là không. Nó check vẫn biết là 1 tk Paypal đó.

Căng nhỉ, muốn lập cho bà chị chơi lại vướng khoản paypal, rồi visa, sau đó lại dính limit 21 ngày cho các khoản tiền ban đầu. Mệt phết

Căng nhỉ, muốn lập cho bà chị chơi lại vướng khoản paypal, rồi visa, sau đó lại dính limit 21 ngày cho các khoản tiền ban đầu. Mệt phết
Nếu lập tk Paypal mới bác chịu khó kêu chị của bác làm và nạp $ vào Visa rồi dep thẳng từ đó không lo bị 21 ngày gì đâu.

Đầu tuần lấy tí $ mua cháo húp qua ngày.

Đặt banner ở RevShare. Hôm nay thu được 5 mống. Công nhận khi promote cứ viết best này best nọ là có liền DR. Mục tiêu 100 Active :oops:

Đặt banner ở RevShare. Hôm nay thu được 5 mống. Công nhận khi promote cứ viết best này best nọ là có liền DR. Mục tiêu 100 Active :oops:

Đặt sao bác, hướng dẫn e kiếm chút DR lấy ít rau muống về ăn. :D

Nếu lập tk Paypal mới bác chịu khó kêu chị của bác làm và nạp $ vào Visa rồi dep thẳng từ đó không lo bị 21 ngày gì đâu.

Cách này OK nhưng bị phí chuyển đổi ngoại tệ. Cũng chát lắm đấy.

Cách này OK nhưng bị phí chuyển đổi ngoại tệ. Cũng chát lắm đấy.

Rate hơn 23k tí thui mà. An toàn là trên hết bác à. Mình thì toàn dep thẳng từ visa sợ mua bán rủi ro lắm.

Đặt sao bác, hướng dẫn e kiếm chút DR lấy ít rau muống về ăn. :D

Bác này thấy toàn chơi lớn bên kia mà toàn ăn rau muống nhĩ :D site này giờ khó kiếm DR cực bác ạ. Do site rất chi là nhiều người biết. Mình thì đặt ở RevShare hên xui thôi khi mua AdPack nó cho mấy trăm nghìn lượt visitor hoặc click banner í.

Bác này thấy toàn chơi lớn bên kia mà toàn ăn rau muống nhĩ :D site này giờ khó kiếm DR cực bác ạ. Do site rất chi là nhiều người biết. Mình thì đặt ở RevShare hên xui thôi khi mua AdPack nó cho mấy trăm nghìn lượt visitor hoặc click banner í.

E hỏi cách để sau này có site mới e đặt đó mà, chứ giờ Useclix đặt ko hiệu quả rồi. :oops:

E hỏi cách để sau này có site mới e đặt đó mà, chứ giờ Useclix đặt ko hiệu quả rồi. :oops:

Bác có xiền thì mua Ads mấy site PTC tùy theo độ hot của site mà giá đặt quảng cáo khác nhau như giá mua 1 ngày Ads Useclix giá khá chát đấy :D site mới như con dao 2 lưỡi nếu bác vung tiền promote 1 là sung sướng 2 là ăn rau muống qua ngày :oops: muốn kiếm nhiều miệng phải dẻo nữa bác có thể lập group FB câu mấy em teen đú í :rolleyes: mà mình lười giờ chuyển qua đặt mua quảng cáo thôi mắc công hỏi nhiều reply mệt lắm ^^

Hi cả nhà

Hôm nay đăng nhập Useclix thì hiện thông báo máy tính này đã được 1 user useclix khác sử dụng và không cho đăng nhập. Em đăng nhập lại thì đc ngay. Em hiểu nôm na là U nó báo là em đang chơi 2 acc trên 1 máy tính. Nhưng quả thật là em chỉ có 1 acc trên con máy còi của em. Và nếu chơi 2 acc em cũng chẳng phải suy nghĩ gì vì mình biết là mình đang cheat.

Vấn đề lo nhất là đang định upgrade mà thấy thế này thì hơi nguy. Chỉ cần nó báo là mình đang cheat là mình phải chịu à. Bao nhiều tiền DEP đi toi à. Làm sao chứng minh đc là mình không cheat đây.

Em mail hỏi nó thì nó bảo hệ thống của nó không sai. Và em cũng chẳng sai. Nhưng nó mà Ban là em thiệt. Đã bác nào dính kiểu thế này chưa cho em cái cao kiến.

Đa tạ

Hi cả nhà

Hôm nay đăng nhập Useclix thì hiện thông báo máy tính này đã được 1 user useclix khác sử dụng và không cho đăng nhập. Em đăng nhập lại thì đc ngay. Em hiểu nôm na là U nó báo là em đang chơi 2 acc trên 1 máy tính. Nhưng quả thật là em chỉ có 1 acc trên con máy còi của em. Và nếu chơi 2 acc em cũng chẳng phải suy nghĩ gì vì mình biết là mình đang cheat.

Vấn đề lo nhất là đang định upgrade mà thấy thế này thì hơi nguy. Chỉ cần nó báo là mình đang cheat là mình phải chịu à. Bao nhiều tiền DEP đi toi à. Làm sao chứng minh đc là mình không cheat đây.

Em mail hỏi nó thì nó bảo hệ thống của nó không sai. Và em cũng chẳng sai. Nhưng nó mà Ban là em thiệt. Đã bác nào dính kiểu thế này chưa cho em cái cao kiến.

Đa tạ

Họ báo dựa theo IP thôi
Do IP động nên đôi lúc nó báo trùng là chuyện bình thường
Những lúc vậy anh nên reset cái modem hoặc disconect Usb 3g và vào lại là ok

Bạn dagonheart có login nick useclix acc khác vào mt bảng hay phone ko? dù sử dụng ip khác.nhưng có cài đặt đồng bộ giữa các thiết bị?
mình cũng bị 1 lần useclix báo như bạn.login lại vẫn ok.nhưng ko hiểu nguyên nhân lắm.

Bạn dagonheart có login nick useclix acc khác vào mt bảng hay phone ko? dù sử dụng ip khác.nhưng có cài đặt đồng bộ giữa các thiết bị?
mình cũng bị 1 lần useclix báo như bạn.login lại vẫn ok.nhưng ko hiểu nguyên nhân lắm.

Cũng có thể login từ cả PC và Mobile

Trừ khi xài IP tĩnh chứ mỗi lần reset là IP mới vào whoer.net mà check. Sau đó clear data trình duyệt login lại xem.

Có người cùng cảnh ngộ rồi đây ;)

Vấn đề là mình chỉ có 1 acc và chỉ dùng 1 máy tính do sợ bị Ban. Thế mà nó báo vậy nên mới ức chế.

Thôi cứ liều upgrade nhỉ. Có gì thì lại nhờ Paypal :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom