SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

avg của useclix nay tự giảm khoản 15% có ai bị không? tôi đang 0.92 xuống còn 0.81, clix hết ads từ 7.10-8h sáng. Bình thường vẫn làm như vậy avg giao động 0.88-0.92. ( k bít có phải do hôm trước tái chế 1% r k)
Mình vẫn theo hướng dẫn của bác Chiến: ref 3 ngày ko click thì recy, bật cả auto pay + renew
vậy AVG của mình chỉ từ 0.85 - 0.9 thôi, còn ko được tới 0.92, chả biết sao nữa.
Chắc lâu lâu bị 1 ngày AGV thấp thôi. đợi 1 2 bữa xem thế nào

Chắc bạn chuyển không phí à :( nếu chuyển thì chọn có phí tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra. Bạn đành chờ 180 ngày rồi rút về bank thôi.
mình có chuyển kô phí 1 acc vài lần rồi. acc này mới chuyển lần đầu mà dính luôn. hỏi bác Phạm Thi thì bác ý bảo bỏ acc thôi. đợi cả năm cũng kô đc vs lại pp m chưa ver

kiê
cậu đừng buồn mình trước mới khởi nghiệp từ zero k dep 1 xu nào vào mmo bị ăn cam miết rồi cũng khôn ra và lên cứ cố gắng cậu à :D:D:D:D:D
với 45$ đó nếu k limits thì có thể kiếm dc 150% mỗi tháng vào site ptc khác đó cậu
kiếm kiểu gì bác để e lại cày cuốc ?

kiê kiếm kiểu gì bác để e lại cày cuốc ?

Cố gắng được thì đầu tư thêm tý và cố gắng kiên trì 1 tý
Đi lên từ từ là được bạn

1 tí cụ thể là bn bác? cần ít nhất bn ạ. e học sinh nên kô có nhiều
Mình nói bạn rồi mà. Ít tầm 150$. Upgrade cũng 80$ rồi. Chơi cố chịu bỏ lúc đầu để mau gỡ vốn và ăn lời sớm. Chứ cứ tà tà gỡ vốn lâu với lúc đó thì ăn cũng chả còn được nhiêu tháng cả.

Tình hình là mua cái USB 3G về, cắm vào lap chơi useclix, đăng ký báo trùng IP không cho reg, disconnet sau đó connect vào đăng ký lại được, chơi được 2 ngày, ngày hôm nay thông báo IP của bạn có quá nhiều account, đề nghị bạn thay đổi router, lại disconnet sau đó connect đổi IP lại chơi được. Thế cuối cùng có bị sao không bác chiến, làm cách nào để IP 3G là cố định đây ta, chứ chắc ăn thì mỗi lần vào là check ip thì mệt lắm

Mình nói bạn rồi mà. Ít tầm 150$. Upgrade cũng 80$ rồi. Chơi cố chịu bỏ lúc đầu để mau gỡ vốn và ăn lời sớm. Chứ cứ tà tà gỡ vốn lâu với lúc đó thì ăn cũng chả còn được nhiêu tháng cả.

SweetCandy hiện đang ở mốc nào và bao nhiêu ref vậy

Tình hình là mua cái USB 3G về, cắm vào lap chơi useclix, đăng ký báo trùng IP không cho reg, disconnet sau đó connect vào đăng ký lại được, chơi được 2 ngày, ngày hôm nay thông báo IP của bạn có quá nhiều account, đề nghị bạn thay đổi router, lại disconnet sau đó connect đổi IP lại chơi được. Thế cuối cùng có bị sao không bác chiến, làm cách nào để IP 3G là cố định đây ta, chứ chắc ăn thì mỗi lần vào là check ip thì mệt lắm

Chắc là bạn dùng Dcom 3G của Vinaphone
Bên Vinaphone thì dải IP nó hẹp nên đôi lúc việc trùng IP là điều ko tránh khỏi
TUY NHIÊN :
Đó ko là vấn đề, mỗi lúc vào mà nó báo trùng IP thì thoát luôn và disconect lại là được
Hoặc là có thẻ thay cái sim khác của Viettel là ok

Học sinh thì lo học đi đã em

sao k chơi bằng ip thật. k thì chiến bằng vps hay ssh cho lành

SweetCandy hiện đang ở mốc nào và bao nhiêu ref vậy
Vẫn 750 thôi ạ. Đang gắng tích từ từ hi vọng năm sau đủ Ultimate. Dạo Ultimate rần rần làm thèm quá :p

sao k chơi bằng ip thật. k thì chiến bằng vps hay ssh cho lành
Còn dư cái lap nên kiếm USB 3G chơi, trước giờ quen xài mobiphone rồi bác, nó có gói 500k/1 năm, mỗi tháng được 4GB nên lỡ đóng luôn rồi, giờ mà sang viettel thì mất toi 500.

bác pm facebook phía dưới của em để xem em có giúp j cho bác k nhá

E kô muốn tiêu tiền của bố mẹ a ạ
Giờ cứ chịu khó học đã, sau này tốt hơn nhiều, chứ ptc thì cần khoản khởi đầu, mình thấy ít 150$ bd 1 trang. Mà bạn còn đi học, gặp trang tốt thì ko sao, chứ chẳng may trang đầu tham gia đã scam hay gặp vấn đề, thì thực sự chẳng ổn chút nào. Mình thấy có muốn cũng nên dừng ở mức làm quen, có thể tham gia mấy trang hiểu cách thức làm việc và vấn đề xung quang nó. Sau này đi làm rồi trích 1 khoản đầu tư sau.
Vói các hình thức kiếm online khác ko đầu tư, và không cần nhiều kĩ năng mình nghĩ bù lại tốn rất nhiều thời gian, thu nhập ít rồi ảnh hưởng việc học nữa.
Đây là ý kiến của mình, hi vọng bạn suy nghĩ kĩ trước khi tham gia.

nay có ai không click đc ads ko của mình nó cứ báo thế này

Attachments

58.8 KB · Views: 29
nay có ai không click đc ads ko của mình nó cứ báo thế này
Mình cũng gặp lỗi này, vừa về nhà vẫn chưa clicks ads. Có gửi 1 ticket + chờ đến tối nay xem họ đã sửa chưa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom