SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

cho e hỏi ngu phát
Nếu e thuê RR thì 1 ngày chỉ cần vào click 10 ads, xog ngồi chơi đợi tiền lên hay như tn ạ??
E đg tập chơi, mong các cao nhân chỉ giáo

cho e hỏi ngu phát
Nếu e thuê RR thì 1 ngày chỉ cần vào click 10 ads, xog ngồi chơi đợi tiền lên hay như tn ạ??
E đg tập chơi, mong các cao nhân chỉ giáo
Bạn nên nâng cấp xong rồi hãy thuê ref, nếu bạn chỉ thuê ref mà không nâng cấp thì sẽ lỗ. Ở site này khi bạn click thì ngày mai bạn mới nhận được tiền từ click của ref, mà cũng chỉ cần click 4 cái thôi, k cần phải 10 đâu. nếu có thời gian thì click hết

Payment Proof ;)

Attachments

• 20150912 Transaction Details   PayPal.png
    20150912 Transaction Details PayPal.png
    45.9 KB · Views: 51
tiện thể mấy bác cho e hỏi có cái site nào như mô hình của Gomez k? tức la chỉ cần treo máy la nhận đc tiền hoặc thao tác ít la nhận đc tiền ý. thu nhập ít cũng đc
Mà cái thQằng Gomez này còn hoạt đông k mấy bác. sao e treo từ sáng tới g mà lên có tí?
newbie, xin mấy pro chỉ giáo

[PAYPAL]

Có thánh nào rành vụ này không, kiểu như em mới purchase 10$ để rent ref, bên Paypal đã báo thành công như sau:

Cơ mà vào tiền Paypal vẫn trừ nhưng lại không có bất kỳ lịch sử giao dịch nào? @@

Trong Useclix cũng không có tiền luôn?? :confused::confused::confused:

mình đnag chơi use bằng dcom 3g hôm qua bị mất dcom 3g và dim trong đó..giờ mình mua 1 cái dcom khâc và sim 3g khác để chơi có sao ko ạ..giờ biết phải làm sao ạ..chán quá

Login nhiều mạng chả sao nếu mà Login nhiều tài khoản cùng 1mạng thì mới bị. Nếu mạng mình bác dùng không vấn đề, có ai chơi nó luôn thì mới có vấn đề :D

Trước giờ mình không để ý vụ server time, hôm nay gặp vấn đề, bác nào share kinh nghiệm với. Theo em google thì đỡ mất công tính toán thì ta phải click trong cùng 1 giờ cố định, cơ mà từ trước tới giờ em rảnh lúc nào click lúc đó không à, giờ tập trung 1 giờ hơi mệt.

Trước giờ mình không để ý vụ server time, hôm nay gặp vấn đề, bác nào share kinh nghiệm với. Theo em google thì đỡ mất công tính toán thì ta phải click trong cùng 1 giờ cố định, cơ mà từ trước tới giờ em rảnh lúc nào click lúc đó không à, giờ tập trung 1 giờ hơi mệt.

Với useClix thì ko quan trọng giờ click luôn
Mình click cùng lúc với Grandbux, tầm 2h10 buổi chiều cho đỡ tốn thời gian

avg của gói pre giảm quá chỉ còn 0.9 vậy thì còn gì mà ăn nữa. trước kia nghe toàn 1.1 giờ chạy vài ngày mà có nhiêu đó

avg của gói pre giảm quá chỉ còn 0.9 vậy thì còn gì mà ăn nữa. trước kia nghe toàn 1.1 giờ chạy vài ngày mà có nhiêu đó

BEP nó 0,7 nên cứ trên đó là vẫn có lãi bạn ạ
Nên kiên trì tiếp nhé
Bắt đầu tái chế được rồi

BEP nó 0,7 nên cứ trên đó là vẫn có lãi bạn ạ
Nên kiên trì tiếp nhé
Bắt đầu tái chế được rồi

Hình như BEP=0.78~0.8 thì phải. Bác cho em hỏi sau bao nhiêu ngày thì nên tái chế, mình nên tái chế khoảng bao nhiêu % ref không click, bao nhiêu % avg<bep. E đang tính đầu tư mạnh nhưng mà chưa có KN. mới chơi ptc được 10 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom