• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Tui chơi sau 3 tháng đã lấy về hết vốn, lời thêm 6S, Gói Premium khoảng 750RR. Giờ còn đến 9 tháng và vẫn luôn tái đầu để giữ mốc 750RR, hihi. Lấy tiền lãi tái đầu tư còn lời được bao nhiêu là rút. Tổng đầu tư khoảng 210S.

Tui chơi sau 3 tháng đã lấy về hết vốn, lời thêm 6S, Gói Premium khoảng 750RR. Giờ còn đến 9 tháng và vẫn luôn tái đầu để giữ mốc 750RR, hihi. Lấy tiền lãi tái đầu tư còn lời được bao nhiêu là rút. Tổng đầu tư khoảng 210S.

Chúc mừng bạn

mong em sớm dc như bác

Up tấm hình cho anh em có động lực chiến nè, hihi

Attachments

168.3 KB · Views: 65
ID: thi3nsat
ref cho bác, mấy hôm bận quá với cả đang dính phốt thằng powbux nên quên bẵng đi giờ mới nhảy vô dc

Powbux làm sao cậu

mốc 750rr 1 tháng trừ tái đầu tư.lời được bao nhiêu bạn?và bạn có bật autupay ko?

Powbux làm sao cậu
avg giảm bạn ah, gửi support thì họ bảo phải gia hạn 60 -90 ngay để có avg tốt, một số người ra lệnh rút tiền khoảng từ 22-25 vừa rồi còn bị nó giữ đến giờ chưa pay, gửi support thì bảo đầu tháng 8 giai quyết, tó còn bị nó xác nhận là đã pay hôm 22 nhưng nó không send $ cho tớ, tớ gửi support nó không thèm chả lời, có ông VN mở topic trong forum kêu ca nó xoá luôn mấy lần liền, giờ mem đông rồi nó có coi mem lẻ tẻ mình ra cái gi đâu, may dang rút vốn rồi chứ không thi khóc thét với nó, ref chết xắp hết cũng chả ngán :)

Tính ref cho a mà nó thông báo cái này
This user has reached his/her direct referral limit. Please either register under a different upline or register under no upline.
:(

Tính ref cho a mà nó thông báo cái này
This user has reached his/her direct referral limit. Please either register under a different upline or register under no upline.
:(

Đã lọc bớt DR
Sr cậu vì mình max DR là 200 mất, vừa xóa mấy DR ko hoạt động tốt
Nếu cậu muốn chiến lâu dài thì đăng ký nhé :D
Mình đã xóa bớt DR và đã đăng ký được rồi

avg giảm bạn ah, gửi support thì họ bảo phải gia hạn 60 -90 ngay để có avg tốt, một số người ra lệnh rút tiền khoảng từ 22-25 vừa rồi còn bị nó giữ đến giờ chưa pay, gửi support thì bảo đầu tháng 8 giai quyết, tó còn bị nó xác nhận là đã pay hôm 22 nhưng nó không send $ cho tớ, tớ gửi support nó không thèm chả lời, có ông VN mở topic trong forum kêu ca nó xoá luôn mấy lần liền, giờ mem đông rồi nó có coi mem lẻ tẻ mình ra cái gi đâu, may dang rút vốn rồi chứ không thi khóc thét với nó, ref chết xắp hết cũng chả ngán :)
gia hạn 60-90 day rùi ăn big scam :eek::eek::eek::eek:

Mình 0.963. Chắc mấy bác số đen vài hôm nay thôi. Mai kiểu gì quay lại 0.9 đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom