• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thịnh chiến hỗ trợ bán PP đi, chẳng biết mua ntn cả,hay là mình gửi tiền vào stk của bạn rồi bạn mua giúp mình được ko

Mình ít khi mua bán PP bạn ạ
Vì vấn đề mua bán PP nó tế nhị và nhiều rủi ro cho cả hai bên
Bạn có thể vào trong nhóm mình để mua cho an toàn, hoặc thì bạn nạp tiền vào visa để mua trực tiếp
Ko thì bạn vào box paypal và nhờ trung gian MMO4Me nhé

hôm nay ngồi rãnh chẵng biết làm gì vào chơi grid nó thành ra thế này

Được bạn
Ko dùng di động còn lại Tab và PC thì chơi tốt
Sao ko dùng di động được bạn nhỉ?M thấy dt thông minh và TAB giống nhau mà ta?M có con này liệu có click ads được ko?https://www.thegioididong.com/may-tinh-bang/asus-fonepad-7-fe170cg
Muốn xem thông tin admin và các quy định của nó vào đâu bạn?
m mún nâng cấp và 750 ref cần bao nhiêu tiền?và bao lâu huề vốn?thaks

up.good morning.chúc các bạn 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ-thư giãn.

Sao ko dùng di động được bạn nhỉ?M thấy dt thông minh và TAB giống nhau mà ta?M có con này liệu có click ads được ko?https://www.thegioididong.com/may-tinh-bang/asus-fonepad-7-fe170cg
Muốn xem thông tin admin và các quy định của nó vào đâu bạn?
m mún nâng cấp và 750 ref cần bao nhiêu tiền?và bao lâu huề vốn?thaks

up.good morning.chúc các bạn 1 ngày cuối tuần thật vui vẻ-thư giãn.

TOS của site đây bạn
https://useclix.com/terms.php
Nâng cấp mất 80$
Mua 750 ref hết tầm 200$ nhé bạn

TOS của site đây bạn
https://useclix.com/terms.php
Nâng cấp mất 80$
Mua 750 ref hết tầm 200$ nhé bạn
To use the website one should own a computer. The website owner is not responsible for the malfunction of the page on mobile devices.
Nhưng vậy nó không chịu trách nhiệm thôi chứ không cấm mình phải không Chiến?

Nhưng vậy nó không chịu trách nhiệm thôi chứ không cấm mình phải không Chiến?

Đúng là thế, đa số các site ko khuyên khích dùng di động để click ads
Có grandbux thì click bằng di động ko sao
Còn như Buxvertise mà click ads bằng di động là nó suspend acc luôn, thằng này chặt và khó khăn lắm
Còn thằng UseClix này chỗ Acount Susspend ko thấy nó nói đến chuyện đó

• User's account will be temporarily suspended after 30 days of not logging in and permanently suspended after 60 days of inactivity.
• All suspended accounts will be reset – earnings, subaccounts and recommendations will be deleted.
• All suspended accounts are archived. The users will not be able to create a new account with the same IP or e-mail address.
• The website reserves the right to not delete accounts even if they are active or suspended.

Up cho site tốt
Site có tương lai :D

khi đâu tư thuê ref thì mình có cần click ads vào đầu giờ server như grandbux ko vậy bạn? Và phải click bao nhiêu cái mới dc ?

khi đâu tư thuê ref thì mình có cần click ads vào đầu giờ server như grandbux ko vậy bạn? Và phải click bao nhiêu cái mới dc ?

Site này giờ server time là 7h sáng
Bạn click cùng lúc với Buxvertise thì đẹp
Click tối thiểu 4 ads /ngày

Thiì mình đưa vào đó tính vốn ban đầu luôn, sau này khỏi trừ ra. Tại vì mình mới chơi nên muốn có một cách tính nào đó để làm chuẩn mà áp dụng cho những site sau này, chỉ hy vọng mọi người chỉ ra chổ tính ngu của mình để sữa đổi. Vẫn biết thực tế thì khác lý thuyết nhưng vẫn cẫn dựa vào lý thuyết để có niềm tin gì đó . Mong mọi người tiếp tục nêu ý kiến đi ạ
bạn là newbie nên biết là rất nhiều scam có thể vài năm bạn chẳng thu được đồng lãi nào tốt nhất bạn nên theo những site các pro đang chơi như của bạn thinhchien đây chẳng hạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom