SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Stats ngày 20-11
Số RR: 4000
Số Click : 3988
AVG = 0.997
bật 2 cái auto như này được chưa bác hay phải làm thêm gì nữa

minh da dep vao site useclick
hoadongtienilike84: nang cap 80$ va 165$ de mua ref
hoadongtienilike84: nhung minh moi chi mua toi da dc 200ref
hoadongtienilike84: ko mua dc nua la sao cau oi
Acc: hieuduongbn
mỗi 7 ngày mới mua được 200 ref. Useclix nó ko có bonus cho topline đâu bạn nên ko có RB đâu. Nhưng vậy nó mới là chuyên nghiệp
sẵn đây thể hiện tình yêu luôn : Useclix I love U chịch ý lộn .. chut chụt

có gì thắc mắc thì lên đây hỏi .tip đây : đủ 750 ref hãy bật autopay nếu bạn ko có đủ thời gian thì bật autorenew còn có thời gian rảnh ( 1 tuần 1 lần , hằng ngày nhìn ref mình còn bao nhiêu ngày ) thì tắt, gia hạn tay cho lành để tính toán được lợi nhuận

có gì thắc mắc thì lên đây hỏi .tip đây : đủ 750 ref hãy bật autopay nếu bạn ko có đủ thời gian thì bật autorenew còn có thời gian rảnh ( 1 tuần 1 lần , hằng ngày nhìn ref mình còn bao nhiêu ngày ) thì tắt, gia hạn tay cho lành để tính toán được lợi nhuận
Thanks cậu mình ko có nhiều thời gian và mới mua đc 200ref nên bật autorenew và bật autopay luôn rồi có hợp lý ko cậu?

Bật Autopay luôn. Tại sao phải chờ đợi 750 Ref mới bật. Auto renew không cần thiết lắm còn 1 ngày thì tự gia hạn.

autopay sớm thì cũng được nếu bạn có vốn tốt có sẵn autorenew thì hơi chát tốt hơn là gia hạn tay ( còn 1 2 ngày thì gia hạn )

Đang gắng tích góp để lên Ultimate. Useclix ổn định và không tốn quá nhiều thời gian. Ai mới biết PTC thì site này là chuẩn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,273
172,311
Latest member
duongpt6297
Back
Top Bottom