SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

có ai giúp mình zới useclix mình không đăng nhập nữa rồi mình bị nó ghi là có ng đăng nhập vào IP của mình và nó yêu cầu mình phải restart lại router nhưng mình đã làm 2 3 lần òi nhưng vẫn không đăng nhập được admin ơi giúp mình zới huhu
View attachment 57873
trời, cái này là do trùng địa chỉ IP bạn nhé, cái này bạn rết moden làm sao mà hết đc , bạn gọi lên nhà mạng và nói vs họ là bị trùng địa chỉ IP , ho se xy ly

Như vậy cũng đủ thôi. Nhưng có 1 vvấ đề là thời gian hồi vốn sẽ cực lâu. Mà ptc càng kéo dài thời gian hồi vốn thì rủi ro lại càng cao.
Chính xác :) PTC h scam site wa nhiều , site ngon thì nên đánh nhanh rút gọn , mục tiêu thu hồi vốn , ah mà mình thấy invest thì nên như vậy :D

Có ai hôm nay xem ads mà bị lỗi này ko , ko có ads
Parse error: syntax error, unexpected '}' in /home/useclix/public_html/themes/useclix/cks.php on line 238

có $ thì nói làm gì hả các bác :) vấn đề là ít vốn nên mới phải chơi từ từ
Nhưng cẩn thận vẫn hơn, thà kiếm thêm ngoài 1 chút rồi đầu tư, còn hơn đầu tư rồi, mất mấy tháng xây dựng hệ thống ref rồi chẳng may scam phát thì xong.

Tính ra 120$ , với điều kiện lý tưởng thì cũng phải mất khoảng 8 thang mới hồi vốn , và mấy tháng sau lời 15$ .

nghe bảo mấy cái site USA mà verify bussiness khó scam lắm scam là phải trả lại tiền cho member nếu member lỗ giống adpayview

nghe bảo mấy cái site USA mà verify bussiness khó scam lắm scam là phải trả lại tiền cho member nếu member lỗ giống adpayview
Được như này thì chơi PTC tốt quá. Nhưng có ai kiểm chứng đâu. Trừ thằng adpayview có thấy thằng nào trả lại tiền đâu.

Được như này thì chơi PTC tốt quá. Nhưng có ai kiểm chứng đâu. Trừ thằng adpayview có thấy thằng nào trả lại tiền đâu.
dc mấy site USA là có bussiness verify US thôi chứ hiếm site như thế lắm giờ chỉ có gand use hoặc chek thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,870
Latest member
quatangvivagift

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back