SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

chơi dc 1 tuần, bên này AVG có vẻ ổn định, k đột biến nhiều lắm :rolleyes:
hôm nọ trúng giải xổ số nhiều quá nó giảm lãi ghê luôn bác em giảm mất 80 click ads cơ mà

hôm nay AVG đã tăng được lên 0.95 , nó chỉ cần giữ mức AVG này cho mình hoài là khỏe re :)) lên được 1 nữa mua heo cúng liền

Ko phải đâu
Site này cái Grid nó may mắn thế thôi
Grid chả liên quan tới những thứ khác đâu e
cái hôm trúng giải nhiều đó anh có người trong nhóm trúng 5$ sau đó ae nhảy vào click cũng trúng luôn rùi hôm đó lãi giảm ghê luôn anh :p:p:p:p

cái hôm trúng giải nhiều đó anh có người trong nhóm trúng 5$ sau đó ae nhảy vào click cũng trúng luôn rùi hôm đó lãi giảm ghê luôn anh :p:p:p:p
vậy đề nghị các đồng chí ko chơi Grid nữa để ko ảnh hưởng đến anh em khác nha :))

Mọi người cho mình hỏi?
Lúc mới chơi không biết, mình mua thử 5 con rr, bây giờ là 705rr, muốn lên tròn 750rr phải làm sao?
5 con rr còn 2 ngày nữa hết hạn, muốn cho nó chết luôn để mua 50rr
mà sợ để rr chết có bị gì không? avg có giảm không?

mấy hôm nay chơi mấy site hyip
Mọi người cho mình hỏi?
Lúc mới chơi không biết, mình mua thử 5 con rr, bây giờ là 705rr, muốn lên tròn 750rr phải làm sao?
5 con rr còn 2 ngày nữa hết hạn, muốn cho nó chết luôn để mua 50rr
mà sợ để rr chết có bị gì không? avg có giảm không?
chả sao đâu bác hôm nọ em cũng k biết lúc 600 rr k thuê luôn 200rr ngu quá tưởng thuê 50rr rùi tính thuê tiếp 100rr giờ lại phải chờ tuần sau để đủ 750rr :D:D:D:D

chả sao đâu bác hôm nọ em cũng k biết lúc 600 rr k thuê luôn 200rr ngu quá tưởng thuê 50rr rùi tính thuê tiếp 100rr giờ lại phải chờ tuần sau để đủ 750rr :D:D:D:D
cho mình thắc mắc 1 chút khi mình lên 600 rr thì mình nên thuê tiếp 200rr hay 100rr rồi 50 rr cho chạm mốc 750 rr

cho mình thắc mắc 1 chút khi mình lên 600 rr thì mình nên thuê tiếp 200rr hay 100rr rồi 50 rr cho chạm mốc 750 rr
bạn nên thuê lên 500 sau đó thuê 200 và 50 để đủ 750. Khi đó sẽ giảm đc chi phí chút xíu. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,883
172,969
Latest member
huyhocdoi

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom