SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

Vậy là sao hả bạn, 1 bài thảo luận thì viết cái gì ms đúng nữa, ko đặt link tuyển ref, ko thảo luận bonus, chỉ giải đáp thắc mắc thì có gì sai chứ. Ngoài mấy bác này ra thì đâu mấy ai biết 1 bài hướng dẫn tử tế trên forum ptc đâu.

Lý do là vì bạn ấy cũng tuyển ref site này bạn ạ :D

ref bên này có giống như bên bux ko bạn

Ref thì y như nhau nhưng bên này ref hoạt động khác
Có ngày AVG cao
có ngày AVG thấp
Nhưng tính ra thì vẫn luôn lãi vì điểm BEP khá thấp, chỉ tầm 0.7
AVG trên 0.7 là lãi , còn AVG trung bình mình thấy tầm 1.1

đang gom tiền để up luôn gói 800$ tránh trường hợp đáng tiếc giống như granbux :D

với site này thì nâng gói Prenium thôi nhé cậu

Tại sao lị chỉ nâng Pre thôi hả bác

Tại sao lị chỉ nâng Pre thôi hả bác

Vì gói Ultimate ko có gì nổi bật hơn mấy
Chỉ hơn được những thứ sau :
Guaranteed daily ads : Cái này là quảng cáo đảm bảo cho bạn, ko cần thêm vì chừng đó ads cũng đủ rồi
Direct Referrals limit: Cái này thì 200 DR cho thơm cũng quá ổn rồi, ko cần Unlimited
Rented Referrals limit: Cái này 2000 ref cũng là con số khá ổn rồi, ko cần lên 4000 làm chi, khó quản lý, AVG giảm
.....
vì thế chỉ nên nâng 80$/năm thôi

Mình tính nhanh như này được ko ?

Với ai dừng ở 2000 ref (Max ref cho gói Prenium): = 500$ + 80$ = 580$ tổng số tiền bỏ ra ban đầu để đầu tư

Lời được 6.6$/ngày x 30 = 198$/tháng

Sau 3 tháng kiếm được 594$ mới hòa vốn

có vẻ hơi lâu nhỉ :D

Mình tính nhanh như này được ko ?

Với ai dừng ở 2000 ref (Max ref cho gói Prenium): = 500$ + 80$ = 580$ tổng số tiền bỏ ra ban đầu để đầu tư

Lời được 6.6$/ngày x 30 = 198$/tháng

Sau 3 tháng kiếm được 594$ mới hòa vốn

có vẻ hơi lâu nhỉ :D

Chính vì thế mới là site có thể chiến lâu dài
Chứ mà site hồi vốn mau quá lại dễ scam

rank alexa

Cảm ơn một bài hướng dẫn tận tình và chi tiết,anh em khỏi mất công ngồi vắt óc tính toán.:)

Cảm ơn một bài hướng dẫn tận tình và chi tiết,anh em khỏi mất công ngồi vắt óc tính toán.:)

You are welcome :D

mà bạn cho mình hỏi sao lại là giả sử 100% ref click, ko lẽ ref trong này con click con ko

mà bạn cho mình hỏi sao lại là giả sử 100% ref click, ko lẽ ref trong này con click con ko

Đúng rồi
Ko hẳn là 1 ngày 100% click và cũng ko phải 100% click

thế thì cũng nan giải nhỉ, vậy ính ra thu nhập tháng thấp tháng cao nhưng cũng ko chênh nhau nhiều lắm

thế thì cũng nan giải nhỉ, vậy ính ra thu nhập tháng thấp tháng cao nhưng cũng ko chênh nhau nhiều lắm

Ko chênh nhau mấy đâu

ok bạn, 8/5 này tiền bên buxver về thì làm ref của bạn vậy, kiếm tiền làm cặp nhẫn cưới :d

Cố gắng :D

ok bạn, 8/5 này tiền bên buxver về thì làm ref của bạn vậy, kiếm tiền làm cặp nhẫn cưới :d
Tiền kiếm từ PTC có ý nghĩa quá@@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week