SCAM Useclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

toraihaded

Senior
Reactions
164
MR
0.000
tưởng cái đó là Rental ref (RR) mới tính phí chứ còn trong cái hình này là direct ref (DR) cũng tính phí à
Theo suy nghĩ của mình thì bạn thấy lợi ích của up gói 80$ với 800$ chỉ là nhiều rent ref và DR hơn thôi chứ giá click thì cũng vậy , giả sử bạn có max DR của gói 80$ mà DR chỉ có 50% ref click còn lại ko click thì uổng phí mất lợi nhuận có thể kiếm được từ 50% còn lại thì những người có khả năng tuyển ref họ sẽ phải del những ref ko tốt đi mà tuyển ref mới , lợi nhuận khi có 1 DR click tốt sẽ tốt hơn rất nhiều so với khoản phí bỏ ra del :D

với mình thì đó là những con ref nào còn lâu ngày mới hết hạn mà AVG quá thấp , thà nó ko click 1 thời gian thì sẽ bị autorecycle đằng này lâu lâu nó click thì xóa luôn thuê ref khác cho lành
tưởng cái đó là Rental ref (RR) mới tính phí chứ còn trong cái hình này là direct ref (DR) cũng tính phí à

Cái này là Xóa DR chứ ko phải xóa RR
Ví dụ như mình thì mình cũng chỉ có tối đa 200 DR thôi
Vì thế chức năng này sẽ lọc được DR tốt, xóa bớt DR lười Click
nếu có đủ 200 DR cực tốt thì cũng kiếm được ít $ lẻ mỗi ngày

Theo suy nghĩ của mình thì bạn thấy lợi ích của up gói 80$ với 800$ chỉ là nhiều rent ref và DR hơn thôi chứ giá click thì cũng vậy , giả sử bạn có max DR của gói 80$ mà DR chỉ có 50% ref click còn lại ko click thì uổng phí mất lợi nhuận có thể kiếm được từ 50% còn lại thì những người có khả năng tuyển ref họ sẽ phải del những ref ko tốt đi mà tuyển ref mới , lợi nhuận khi có 1 DR click tốt sẽ tốt hơn rất nhiều so với khoản phí bỏ ra del :D

Thực tế Delete 1 DR chỉ tốn 0.01$
Nhưng 1 click của DR có thể là 0.001 , như vậy thì có khi chỉ cần 2 ngày là đủ tiền phí đó rồi
Với lại đối với 1 site tốt như UseClix thì việc DR làm lâu dài rất có lợi

ptc vốn phải bao nhiêu mới tham gia được vậy thớt,nghe nói 500>>>>mới được hix nhà nghèo muốm tham gia mà nghe nói nản lun:(

Site này 50$ ko làm được bạn ạ
Bét cũng 150$ nhé , nhà nghèo thì nghèo chứ đã làm thì cái gì cũng phải ra cái đó chứ
Tùy quyết định của bạn nhé :D

đã join chờ phê duyệt bạn ơi.

hôm qua mua thử 5 rr, bây giờ nó không cho mua nữa. đang nôn nóng định nâng cấp và lên 750rr. mà phải đợi đến 7 ngày nữa. ôi chết mất..
bạn cho mình hỏi: thuê rr rồi ngồi chờ tiền lên thôi ha, mình lần đầu chơi mmo, còn mù mờ lắm.

đã join chờ phê duyệt bạn ơi.

hôm qua mua thử 5 rr, bây giờ nó không cho mua nữa. đang nôn nóng định nâng cấp và lên 750rr. mà phải đợi đến 7 ngày nữa. ôi chết mất..
bạn cho mình hỏi: thuê rr rồi ngồi chờ tiền lên thôi ha, mình lần đầu chơi mmo, còn mù mờ lắm.
pro 2012 messages 7 like 3 :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week