Matrix UQUIDCOIN - Uquidcoin.com Dự án ICO tiềm năng được đông đảo cộng đồng Bitconnect thế giới ủng hộ.

Chuyển TOken UQC sang sàn này ntn ban?
nó chưa update giá xong cậu ạ. khi mà lên sàn chính thức trong hôm nay thì cậu chỉ việc vào get địa chỉ của UQC trên livecoin, sau đó sang MYE sent token UQC về cái địa chỉ UQC trên livecoin là được nha cậu

nó chưa update giá xong cậu ạ. khi mà lên sàn chính thức trong hôm nay thì cậu chỉ việc vào get địa chỉ của UQC trên livecoin, sau đó sang MYE sent token UQC về cái địa chỉ UQC trên livecoin là được nha cậu
Dự là khi lên sàn giá khoảng bao nhiêu. bữa trc mua ICO giá hơn 3$ rồi

chưa cho dep UQC

Dự là khi lên sàn giá khoảng bao nhiêu. bữa trc mua ICO giá hơn 3$ rồi

ICO đợt cuối giá có 1,8$ thôi, do bạn mua chợ đen thôi
UQC nên hold, đừng bán sớm quá, ai cần tiền thì bán, ko thì thôi cứ hold, cả CMT, IDH cũng thế

ICO đợt cuối giá có 1,8$ thôi, do bạn mua chợ đen thôi
UQC nên hold, đừng bán sớm quá, ai cần tiền thì bán, ko thì thôi cứ hold, cả CMT, IDH cũng thế
Bỏ vào em này một mớ giờ cạn vốn rồi nên bán đi 1 ít. lên khoảng 5$ thì mình xả 2/3 lấy vốn. thấy cũng tiếc

đang còn test nhé cậu. đã dep vào đc đâu mà có giá :D
Ko dep vào đc vẫn có giá nhé. Khi lên sàn coin nào nó cũng có sẵn một lượng nhất định. Mình nắm token chỉ là một phần nhỏ của tổng coin nó phát hành

Ko dep vào đc vẫn có giá nhé. Khi lên sàn coin nào nó cũng có sẵn một lượng nhất định. Mình nắm token chỉ là một phần nhỏ của tổng coin nó phát hành
Giờ vào mua xem sao. sàn này có cần phải xác minh mới cho rút ko cậu

ở site mới chỉ có mua chứ có ai bán đâu mà nó mua. nghĩa là nó đang còn test nhé.

ở site mới chỉ có mua chứ có ai bán đâu mà nó mua. nghĩa là nó đang còn test nhé.
Khổ. Có ai bảo là nó đang ko test đâu. Chắc c mới lần đầu mua token coin và nhìn nó list lên sàn. Ý tớ nói là ko cần c gửi vào nó vẫn hình thành ra giá đó. Dev nó sẽ bán trước hoặc test để định hình giá thôi. Khi dev nó bán ra người có btc eth sẽ mua đc từ đó hình thành exchange dần đó bạn. Gần đây là con grx bên coinex đó. Nó trade chán chê mới cho gửi token lên sàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week