Matrix UQUIDCOIN - Uquidcoin.com Dự án ICO tiềm năng được đông đảo cộng đồng Bitconnect thế giới ủng hộ.

bao lâu thì trong tài khoản mới có token nhỉ
Mua bằng BCC và WEX là nhanh nhất nha, mình đã test có token ngay lập tức

sau 4 ngày đã về ví myethe rồi

Chat thì họ nói là xử lý hoàn toàn tự động. Tuy nhiên tình hình thì rõ ràng là họ xử lý tất cả đều bằng tay. Và hiện tại chỉ bán được chưa tới 1/2 số coin phát hành. Liệu coin dư đó họ có burn ko hay hướng xử lý thế nào? Sợ nhất là sau khi lên sàn họ dùng số coin dư xả, kết cục là giá tụt sml, nhà đầu tư lãnh đủ

Last edited:
Chat thì họ nói là xử lý hoàn toàn tự động. Tuy nhiên tình hình thì rõ ràng là họ xử lý tất cả đều bằng tay. Và hiện tại chỉ bán được chưa tới 1/2 số coin phát hành. Liệu coin dư đó họ có burn ko hay hướng xử lý thế nào? Sợ nhất là sau khi lên sàn họ cùng số coin dư xả, kết cục là giá tụt sml, nhà đầu tư lãnh đủ
số lượng coin cũng ko nhiều nên ko sao quan trọng là hướng phát triển thôi , xu thế của thằng này thế nào thôi , chứ nó cũng đâu ngu xã ra để giá giảm rồi nó thu lại cũng chừng đó thôi , mình tin tưởng bởi hệ thống của nó , còn chuyện xử lý bằng tay hay tự động là để đảm bảo an toàn cho chính ho thôi miễn là mình ko mất tiền là dc

có bác nào có link group chợ đen thằng này ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week