• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix UQUIDCOIN - Uquidcoin.com Dự án ICO tiềm năng được đông đảo cộng đồng Bitconnect thế giới ủng hộ.

Chủ thớt cho hỏi thông tin sau khi kết thúc ICO sẽ lên sàn bittrex ở đâu vậy? Mình đọc tất cả thông tin trên site mà ko thấy có nói tới
Đây nha c, Support UQUID rất nhiệt tình, bác có thể hỏi bất kỳ vấn đề gì thắc mắc về dự án

Chuyển tonken về ví myether lâu thật từ tối qua đến giờ vẫn pending

Chuyển tonken về ví myether lâu thật từ tối qua đến giờ vẫn pending
tối đa 3 ngày nha bác, trên web nó có thông báo đó

mua uquid thì mua bằng wex code. vừa đặt lệnh xong chưa đầy 30 giây là đã có uquid rồi.

mình chuyển token uquid về ví eth có cần add custom token k thớt ?
Lúc nào nó chuyển token về rồi m mới cần add c à

Chỉ còn 6 ngày nữa là hết ICO, bác nào có ý định đầu tư thì nhanh mua nha

Vừa reg 7 chai = 0,04 Bitcoin qua link ref, hi vọng sẽ thành công với thớt
Tên mình là Lee Anh - UQ828270 đó nha

Last edited:
Vừa reg 7 chai = 0,04 Bitcoin qua link ref, hi vọng sẽ thành công với thớt
Tên mình là Lee Anh - UQ828270 đó nha
Chào mừng bác lên cùng chiếc tàu vượt đại dương để bến bên kia lúc địa, mở ra 1 vùng đất mới :D:D:D

Coin này có khác gì so với coin rec và hex hả bạn

Coin này có khác gì so với coin rec và hex hả bạn
Coin này là coin thuần ( giống như BTC, ETH), còn Rec , HEX là coin MLM ( coin đa cấp, dùng lending và nhận lãi )

Biết trước topic này thì ngon rồi, mua xong dạo qua đây mới thấy top này, 5eth lên tàu cùng ae.

đã ref đang nạp 700$ vô thử

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom