Airdrop [uptrennd.com] Tổng hợp link để ae follow chéo + upvote hỗ trợ lẫn nhau

Site đã open trở lại. Bạn nào có trong danh sách ở #1 mà bị banned acc thì tiện thể báo luôn để chủ topic edit nhé.

xin rút khỏi bị cấm vote , thôi chắc cày acc mới :)

Em bị úp chén nó bắn rồi không đăng được bài nên xin rút khỏi #1, qua up lv xong mới biết nó không cho đăng bài :popo_beat_brick:
Mình thì post bài được nhưng không upvote cho người khác được.

#1 không biết có đc mấy người ko bị nhỉ.

Chơi đàng hoàng thì bị này bị nọ , quá nhọ cho người chân chính :rolleyes:
Khóa vote chắc có hy vọng mở lại. Để acc đó chờ thêm xem sao. Cứ post bài bình thường, ai thương thì vote giúp :D

Khóa vote chắc có hy vọng mở lại. Để acc đó chờ thêm xem sao. Cứ post bài bình thường, ai thương thì vote giúp :D
Nó khóa luôn post bài luôn rồi :cool:

chắc lỗi nhẹ sớm đc khoan hồng do khai báo thành khẩn... :popo_ah:

Em bị úp chén nó bắn rồi không đăng được bài nên xin rút khỏi #1, qua up lv xong mới biết nó không cho đăng bài :popo_beat_brick:
em cũng bị bắn nát ass hết rồi,. anh @namtt007 gỡ em ra luôn với nạ
xin rút khỏi bị cấm vote , thôi chắc cày acc mới :)
hiện tại mình đã thay link bằng NA để tránh ảnh hưởng đến thứ tự của mấy vip. Ace nào chơi tiếp thì comment để mình tiếp tục update list nhé. Thanks mn :popo_big_smile:

Chuẩn bị lên lv9 giờ nó k cho log acc . Ê đầu quá chưa rút được xu nào công sức nửa tháng trời . Đau lòng quá mấy main ơi :popo_cry:
haha chúc mừng bạn:popo_big_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week