• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

UploadStore - Host chiến PTU khá tốt - Upto 30$/1000 Downloads hơn Fileserve...

HD1026

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Hi All!
Mình mới chơi PTU đc khoảng 1 tháng, cũng đã thử chơi qua Fileserve, Hotfile, Filesonic, Letitbit và thấy rằng ko tiện lợi và hiệu quả bằng UploadStore.

1. Cách tính tiền ở UploadStore

2. Quy định Rules & Conditions

1. Downloads are counted for all countries.

2. We only count one download per unique IP every 24 hours.

3. We pay you 5% commissions of all premium accounts sold via your download links.

4. We pay you 20% of your referrals' earnings.

5. We count every successfully completed download.

6. Downloads of files smaller than 1MB do not qualify.

7. Downloads from proxy servers do not qualify.

8. Download links must be posted where they can be verified.

9. Download credits are subject to verification.

10. Minimum payment amount is $20.

11. You can request payout anytime via PayPal, Webmoney and Liberty Reserve. We approve and pay all requested payments every Monday.

12. No country-based restrictions - free downloads for everyone, worldwide, guaranteed.

13. Failure to abide by these rules will result in account being banned.

3. Một số điểm nổi bật của site này:

- Nếu nhìn vào bảng tính tiền có thể thấy mức trả cao hơn fileserve một chút mà lại ko tính Rank, chấp nhận hết ip các nước (Cả VN).
- Mình có thể Remote upload từ nhiều site upload lớn khác như FileServe.com, FileSonic.com, Uploading.com, Rapidshare.com, Netload.in, ... Chỉ cần login vào account, sau đó vào phần My Account, sau đó gắn premium account tương ứng với từng site, rồi save settings, là có thể dùng Remote Upload thoải mái.

- Tốc độ download cho free user rất nhanh, các bạn có thể thử download link sau đây:

http://uploadstore.net/gwhzsd3xr0qa/Miley_Cyrus_-_Who_Owns_My_Heart_-_RCDA_VEVO_1080p.mkv.html

- Giao diện thân thiện, dễ quản lí (gần giống mediafire), Free user có ngay 1TB lưu trữ (Gấp đôi Fileserve và hơn nhiều host khác)

Còn đây là thành quả của bác platinumx9 bên hive.mmobee.com nhé.

proof nữa nhé:

Click Here To Join VVV

UploadStore >
Fileserve/Hotfile/FileSonic/Letitbit/MegaUpload/RapidShare... >

Thank for Reading... Good Luck!

1. Chôm bài người khác tuyễn ref =.='
2. Tuyễn ref mà không có quyền lợi và nghĩa vụ thì có con ma nó theo
3. Mới chơi có 1 tháng mà đã vội đánh giá các hosting khác không bằng Uploadstore
Mình mới chơi PTU đc khoảng 1 tháng, cũng đã thử chơi qua Fileserve, Hotfile, Filesonic, Letitbit và thấy rằng ko tiện lợi và hiệu quả bằng UploadStore.

Mình nói thế thôi , ai hiểu sao hiểu :))

Last edited by a moderator:
1. Chôm bài người khác tuyễn ref =.='
2. Tuyễn ref mà không có quyền lợi và nghĩa vụ thì có con ma nó theo
3. Mới chơi có 1 tháng mà đã vội đánh giá các hosting khác không bằng Uploadstore

Mình nói thế thôi , ai hiểu sao hiểu :))

Bài của người ta trình bày đầy đủ rồi thì mình mượn đi giới thiệu thôi, mất công soạn lại làm gì, mà cũng khối ông chôm đi spam bừa hơn cơ bác ạ.
Thấy nó dùng hay hơn mấy host kia thì giới thiệu cho mấy bác chứ. Nếu đọc qua thấy thích host này thì tiện tham gia chiến luôn thôi, chả mất mát cái gì cả còn e thì đc ít bonus.

mà cũng khối ông chôm đi spam bừa hơn cơ bác ạ
Thế cái topic này là chôm hay là gì ? nếu là chôm thì bạn đã spam bài, mà đã spam thì block topic này đi cho rồi.
Mình mới chơi PTU đc khoảng 1 tháng, cũng đã thử chơi qua Fileserve, Hotfile, Filesonic, Letitbit và thấy rằng ko tiện lợi và hiệu quả bằng UploadStore
Nếu giới thiệu thì cứ giới thiệu không nhất thiết phải đem ra so sánh cái mà bạn không chứng minh được nó "thuận tiện" hay không. Mà chắc là không nếu như bạn nói bạn chỉ mới chơi PTU 1 tháng. Nội 1 tháng đó bạn mò auto và template cũng mệt chứ huống hồ là đem các hoster ra mà so sánh.

NÊN NÓI NHỮNG GÌ MÌNH BIẾT, VÌ MÌNH PHẢI CHỊU TRÁCH NHIỆM NHỮNG GÌ MÌNH NÓI, NHƯ CÁI TOPIC NÀY THÌ VỪA LÀ SPAM VỪA LÀ NÓI TẦM BẬY

nhìn cái bài viết + cái proof share đầy ra , chả có gì mới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom