Upload video kiếm tiền 2021- Kiếm 33 $ cho 10K view

cái này web xxx thì còn có người chịu khó tắt quảng cáo mà xem, chứ phim coi đc vài phút lại nhảy chục cái popup thì ai mà coi.

Đường link đăng ký ở đâu sao ko thấy,xin giúp dùm
Doodstream.com kìa bạn. Vào đó đăng ký bình thường rồi confirm email là xong.

Phát trực tuyến video của bạn mà không bị lưu vào bộ đệm với công nghệ HLS cực nhanh. Chấp nhận video 18+

Link đăng ký: https://doodstream.com/join/ak38txou158q
  • Payout Rates (giá trên 1000 lượt xem): 4$
  • Dung lượng: Vô hạn
  • Lượt xem / lượt tải xuống được tính tối đa 3 lần mỗi 24 giờ trên 1 IP (lượt xem nhúng cũng được tính)
  • Video phải dài hơn 1 phút
  • Đối với cả video bình thường và video nhúng, bạn kiếm được 100%, không có giới hạn
  • Thanh toán PayPal, Payoneer 10$.
  • Xuất chi xử lý 1 lần một tuần.
  • Kích thước tệp tải lên tối đa 5GB.
  • Nếu quảng cáo bị chặn, lượt xem sẽ không được tính
View attachment 173978
ông làm kiểu gì chỉ tôi với! tiền nó chuyển min cho mình rút là bao nhiêu ông

ông làm kiểu gì chỉ tôi với! tiền nó chuyển min cho mình rút là bao nhiêu ông
Min là $10 bạn nhé. Còn làm sao có nhiều view là phải làm website, chọn lọc script tốt, ổn định, phát triển rồi share lên 1 số trang web khác đang có! ( mình không public được phần này, bạn hãy tìm hiểu từ từ sẽ ra, chủ yếu là các site tiếng anh mới có giá trị! )

cài nhận tiền ntn ấy bác nhỉ
Click icon account góc phải trên -> Settings -> điền vào Payment method và Payment ID

Site này thì hỗ trợ rất nhiều cổng thanh toán:

Min là $10 bạn nhé. Còn làm sao có nhiều view là phải làm website, chọn lọc script tốt, ổn định, phát triển rồi share lên 1 số trang web khác đang có! ( mình không public được phần này, bạn hãy tìm hiểu từ từ sẽ ra, chủ yếu là các site tiếng anh mới có giá trị! )
Bác nhận em làm đệ tử với

Đù
Phát trực tuyến video của bạn mà không bị lưu vào bộ đệm với công nghệ HLS cực nhanh. Chấp nhận video 18+

• Lượt xem / lượt tải xuống được tính tối đa 3 lần mỗi 24 giờ trên 1 IP (lượt xem nhúng cũng được tính)
  • Đối với cả video bình thường và video nhúng, bạn kiếm được 100%, không có giới hạn
View attachment 173978
Sao tôi nhờ bạn xem cho ip usa mà sao bằng giá tiền view việt vậy bác nhỉ

Mềnh làm traffic cho Mẽo : 1k-2k đã là hơn 30& đạt mục tiêu trong tuần thì hút tiền thôi không nhiều lắm đâu! Nhưng lỡ đọc rồi cứ thử thôi!

View attachment 173978
Vn 5$/10k view

Có ae nào biết nếu mình nâng cấp lên pre của doodstream thì các lượt xem mình có dc tính tiền ko? Mail cho bọn đó 3 ngày mà ko phản hồi, chat cũng ko trả lời, tìm thông tin trên mạng thì ko có, hic. Ae nào làm ơn làm phước biết trả lời cho mình cái, sẵn sàng trả tiền cho câu trả lời đó.

Có ae nào biết nếu mình nâng cấp lên pre của doodstream thì các lượt xem mình có dc tính tiền ko? Mail cho bọn đó 3 ngày mà ko phản hồi, chat cũng ko trả lời, tìm thông tin trên mạng thì ko có, hic. Ae nào làm ơn làm phước biết trả lời cho mình cái, sẵn sàng trả tiền cho câu trả lời đó.
Bác test thử là biết mà! Thử xem thử xem có được tính view không

Bác test thử là biết mà! Thử xem thử xem có được tính view không

Account lên premium thì bạn sẽ được free quảng cáo khi xem các video trên doodstream. Còn kh thì nói ngắn gọn là luôn có quảng cáo. Ít hay nhiều quảng cáo là tuỳ mình chỉnh lại trong setting thôi, tỉ lệ thuận với số tiền mình nhận được thôi.

Account lên premium thì bạn sẽ được free quảng cáo khi xem các video trên doodstream. Còn kh thì nói ngắn gọn là luôn có quảng cáo. Ít hay nhiều quảng cáo là tuỳ mình chỉnh lại trong setting thôi, tỉ lệ thuận với số tiền mình nhận được thôi.
E tắt ko có doanh thu, vẫn qc ầm ầm, quá đáng vl. Kkkk

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,474
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back