Suggest Update wolftraffic (ssh version)

em chỉ đùa cho vui , do đợi lâu quá thôi mà, sorry thớt nhé
haizzz, nhiều lúc cũng thông cảm cho mình với, chứ đang đau đầu vs em nó đây :(

nói chung em thấy tool bác oke lắm nhưng đúng là cải thiện nhiều nữa , mà tool bác cải thiện càng tốt bọn em cũng đâu có tiếc tiền để trả công cho công sức vs trí tuệ bác tạo ra , giá bác đúng rẻ nhất nhưng có cao hơn em vẫn sẵn sàn trả , túm lại em rất kết cái tool này , em có đôi lời gì k đúng ,mong bác bỏ qua

nói chung em thấy tool bác oke lắm nhưng đúng là cải thiện nhiều nữa , mà tool bác cải thiện càng tốt bọn em cũng đâu có tiếc tiền để trả công cho công sức vs trí tuệ bác tạo ra , giá bác đúng rẻ nhất nhưng có cao hơn em vẫn sẵn sàn trả , túm lại em rất kết cái tool này , em có đôi lời gì k đúng ,mong bác bỏ qua
:D okie nghe như này ấm dạ hơn :(

Tình hình là có bác nào chạy tool này bị tăng dung lượng ổ C ko?. Mình chạy bị tăng dung lượng và ko biết vào đâu để xóa. :'(

:D okie nghe như này ấm dạ hơn :(
cứ chạy 1 lúc là ra cái bẳng này là sao ?

Mình treo qua đêm không sao nhưng cứ bị tăng dung lượng ổ cứng, còn trống 33MB ổ C @@
tăng ổ cứng là do tập tin tạm của lịch sử nó remove ra, khi bạn tắt tool, khởi động lại là nó del hết

tăng ổ cứng là do tập tin tạm của lịch sử nó remove ra, khi bạn tắt tool, khởi động lại là nó del hết
up tu dõg xoa lich su sau 24h trẳng hạn @@

ủa, ko tự xóa sau mỗi lần surf như tool của thanhps hả bác :eek:

ủa, ko tự xóa sau mỗi lần surf như tool của thanhps hả bác :eek:
xóa lịch sử sau mỗi lần surf chứ bạn, nhưng cái làm tăng ổ cứng chính là tệp tạm, như bạn xóa file nào đó mà nó cho vô thùng rác đó

đã sell chưa bạn, mình làm 1 bản

thực sự tool bác kết nối ngon lắm , nhanh hơn mất tool ssh kia , em chỉ mơ ước cái click toạn độ hay click skip ad thôi
được rồi, đang code mới hoàn toàn để có thể chạy 10 thread 1 lúc đây, mong anh em cho time nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,561
171,606
Latest member
Logost

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week