Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Có team thì cắm auto mà cheat nó.
HÌnh như vinacaptcha có auto thằng này đó.:binhsua14:
Thoai bác ạ, cheat chiếc j, ảnh hưởng đến nồi cơm chung, mình bỏ thì cho thằng khác nó còn gõ. Kolo tuy cờ hó nhưng được cái pay cực ổn định, thôi thì chuyển cái khác, khi nào khủng hoảng lại về Kolo:binhsua43:

Nếu thường xuyên canh thì có lúc sẽ gõ được rate cao đó, Có lần rate tăng đến 3.xx. Tiếc là không kéo dài đươc bao lâu.

Haiz, 2 acc ra đi trong chưa đầy 2 tuần, lòi mắt lên 15% mỗi acc, để roài nó band thế này thì tính sao đây, 2 cái pic đánh lung tung thì chả nói làm gì, chứ 3 pic còn lại thì làm sao mà tránh mãi được chứ. Trước đây cứ tưởng 4 lần block/ 1 tháng mới bị band, giờ mới biết nó chẳng cần block, cứ kiểm đủ 5 lỗi của mình là band lun và ngay:binhsua159:
Nản quá, hổng lẽ bỏ:binhsua32:
Tiên sư nhà nó, rate đã thấp lại còn chảnh:binhsua122:
chài sốc quá.@@~ nguy hiểm thật

Nếu thường xuyên canh thì có lúc sẽ gõ được rate cao đó, Có lần rate tăng đến 3.xx. Tiếc là không kéo dài đươc bao lâu.
Đây, cái gọi là cao của bác đây, hôm đó KoLo phát cuồng, từ 5h đến 5h40 trả trên 0,8$, đỉnh cao lúc 5h46, từ 6h16 - 7h15 trả trên 1$, và cả 3 acc này đã bi band sau đó vài ngày, vẫn may là đã rút trước nên mất có hơn 2$ thoai:binhsua164:

Last edited by a moderator:
không bik là những lỗi trong tháng thì wa tháng sau có reset ko hay là 1 acc đủ 5 lỗi là đi luôn

mấy bác thường đánh kolo giai đoạn mấy giờ vậy :m003:

kolo :binhsua10:còn làm được sao,ai làm group chỉ em với,newbie ko biết gì hết trơn:binhsua04:

không bik là những lỗi trong tháng thì wa tháng sau có reset ko hay là 1 acc đủ 5 lỗi là đi luôn

Tóm lại là bị cảnh báo 5 lần trong vòng 30 ngày thì bị ban.
Nhưng nếu là lỗi gõ tầm bậy (do gõ phần mềm bị lệch code) thì chỉ cảnh báo 1 lần, qua lần 2 là ban luôn. Mình bị ban như thế đó.

Tóm lại là bị cảnh báo 5 lần trong vòng 30 ngày thì bị ban.
Nhưng nếu là lỗi gõ tầm bậy (do gõ phần mềm bị lệch code) thì chỉ cảnh báo 1 lần, qua lần 2 là ban luôn. Mình bị ban như thế đó.
ko phải bác ơi, bác nhìn cái hình em bị band hôm trước em hỏi thì biết đó, 5 lỗi,có 1 lỗi từ tận tháng 3, thế mà nó vẫn tính đủ 5 rùi band lun đấy thui

ko phải bác ơi, bác nhìn cái hình em bị band hôm trước em hỏi thì biết đó, 5 lỗi,có 1 lỗi từ tận tháng 3, thế mà nó vẫn tính đủ 5 rùi band lun đấy thui

Bạn xem hình dưới này, mình bị cảnh báo đâu phải 5 lần nhỉ!

Và một lần cảnh báo vì Alt+Q quá nhiều trong 1 thời gian ngắn.

Last edited by a moderator:
kolo trừ code theo chu kỳ ngày thứ 31, có nghĩa tính code của 30 ngày gần nhất, đến ngày thứ 31 thì nó sẽ trừ số code đã đánh trong ngày 1, tính số code từ ngày 2 đến ngày 31 (30 ngày), qua ngày 32 thì tính trừ code của ngày đánh thứ 2 .....

tiện thể cho mình hỏi kolo đánh team lại được chưa mấy bạn ? Bỏ lâu rồi ko đánh

kolo trừ code theo chu kỳ ngày thứ 31, có nghĩa tính code của 30 ngày gần nhất, đến ngày thứ 31 thì nó sẽ trừ số code đã đánh trong ngày 1, tính số code từ ngày 2 đến ngày 31 (30 ngày), qua ngày 32 thì tính trừ code của ngày đánh thứ 2 .....

tiện thể cho mình hỏi kolo đánh team lại được chưa mấy bạn ? Bỏ lâu rồi ko đánh

đc lâu rồi mà bạn !!!!!

Bạn xem hình dưới này, mình bị cảnh báo đâu phải 5 lần nhỉ!

Và một lần cảnh báo vì Alt+Q quá nhiều trong 1 thời gian ngắn.
Úi, chắc là acc em solo nên nó tính có 5 lần thui, 3 acc bi band, acc nào cũng tính 5 lần là ra đi hết. chẹp, đành phải làm thêm vài acc để phang team vậy :binhsua12:
Chưa làm team bao giờ, bác cho em hỏi là khi làm team thì chỉ có acc chủ team là có giao diện thanh toán à. Và khi nào thì team bị xóa

Úi, chắc là acc em solo nên nó tính có 5 lần thui, 3 acc bi band, acc nào cũng tính 5 lần là ra đi hết. chẹp, đành phải làm thêm vài acc để phang team vậy :binhsua12:
Chưa làm team bao giờ, bác cho em hỏi là khi làm team thì chỉ có acc chủ team là có giao diện thanh toán à. Và khi nào thì team bị xóa

acc trên là solo chứ có phải team đâu!

Thế thì bất lực roài, cuối cùng vẫn ko hiểu điều kiện band là gì nữa.

Cứ bị cảnh báo 3 lần thì chuyển qua acc khác làm, chờ 30 ngày sau trở lại làm là an toàn. Vì có những lỗi (cảnh báo) nó không liết kê cho mình theo dõi.

cho hỏi kolo sao làm group đc, tiền mấy acc con về acc chủ hay sao, bonus code cũng về hết acc chủ hả

cho hỏi kolo sao làm group đc, tiền mấy acc con về acc chủ hay sao, bonus code cũng về hết acc chủ hả

Điều kiện để tạo 1 nhóm Kolo là bạn phải có :
- 5ID đã paid $ ít nhất là 1 lần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop