Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi làm trên soft mà vào mấy hình không đánh được ý. Thì làm thế nào. Không bỏ qua được. Liệu đánh bừa nó có band không.

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

em mới tham gia. Ai hảo tâm add hộ em vài acc vao xiao được không ạ

Cho mình hỏi làm trên soft mà vào mấy hình không đánh được ý. Thì làm thế nào. Không bỏ qua được. Liệu đánh bừa nó có band không.

---------- Post added at 12:49 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

em mới tham gia. Ai hảo tâm add hộ em vài acc vao xiao được không ạ

gõ trên soft thì bạn bấm phím ESC để bỏ qua nhé, còn gõ bừa thì cũng đc mà gõ vài lần là bị cảnh cáo đó, cảnh cáo 3 lần là bị khóa tài khoản!

hình như rate còn 0,3$/1k fải ko mấy bác?

thấy có nhìu bác nhờ add id quá, bác nào muốn add id kolo thì pm inbox mình add dùm cho ( soft xioao 11in1 nhé )

hình như rate còn 0,3$/1k fải ko mấy bác?

thấy có nhìu bác nhờ add id quá, bác nào muốn add id kolo thì pm inbox mình add dùm cho ( soft xioao 11in1 nhé )

rate vẫn thế TB từ 0.35->0.55.lâu lâu lên 0.6,0.7

kolo rate thấp nhưng được cái pay thì ngon . Dạo này đang bon chen với thằng mega :))

kolo dạo này đang lên lại nhỉ :D

Pix nó điên thì thằng không điên sẽ đc tôn thờ. Ai pro kolo cho mình hỏi, dạo này kolo chiến team đc ko nhỉ ?

Pix nó điên thì thằng không điên sẽ đc tôn thờ. Ai pro kolo cho mình hỏi, dạo này kolo chiến team đc ko nhỉ ?

có soft xiao chơi được team....

Kolo chơi soft asian sao hay bị ban vậy mí bác.

Chả hiểu sao mấy có mấy trang mới kia, pay cao rùi thì rate cao nhưng mình vẫn cứ gõ kolo hê hê ^^

Chả hiểu sao mấy có mấy trang mới kia, pay cao rùi thì rate cao nhưng mình vẫn cứ gõ kolo hê hê ^^

bạn XUÂN ĐỨC đã làm soft tem kolo rồi đó mọi người, ai có làm team kolo thì qua test soft luôn nha, nếu ngon mình cũng qua làm kolo luôn :D

soft kolo team của bác XD ngon rồi, các bác quay lại chiến kolo team đê
Proof thg em mình test khoảng 10 phút nè, nó bảo ngon:

còn đây là link down soft của bác XD nhé
-1 khung: đây
-2 khung: đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904