Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
tớ chỉ thích mỗi cái là tiền balance bao nhiêu thì sẽ pay chính xác bấy nhiêu, chả có ăn chặn gì cả

tớ chỉ thích mỗi cái là tiền balance bao nhiêu thì sẽ pay chính xác bấy nhiêu, chả có ăn chặn gì cả
phải chi nó bỏ cái vụ bonus rồi cố định $ mỗi thời điểm thì mới công bằng nhỉ,lúc đó kolo lại trở về thời hoàng kim^^

mấy hôm nay rate kolo cũng khá đấy, buổi sáng trung bình >0,6 ( 0,5 - 0,7 ).
load khỏi nói
pay khỏi đề cập :D:D
Chơi kolo theo cách của bạn holy thì cũng = 7, 8 phần của pix, mega, có khi bằng nữa, tại kolo gõ 1 chữ, ko phân biệt hoa thường, gõ nhanh lắm.

Kolo ỗn định..pix bấp bênh,mega lênh đênh...cái nào cũng có giá riêng

mấy hôm nay rate kolo cũng khá đấy, buổi sáng trung bình >0,6 ( 0,5 - 0,7 ).
load khỏi nói
pay khỏi đề cập :D:D
Chơi kolo theo cách của bạn holy thì cũng = 7, 8 phần của pix, mega, có khi bằng nữa, tại kolo gõ 1 chữ, ko phân biệt hoa thường, gõ nhanh lắm.

gõ kiểu đó có ngày baned, xui nhất là lúc %bonus cao thì xót à

tôi đi đăng kí thử ở nhiều web, forum khác nhau
khi nhập captcha 1 chữ, ko phân biệt hoa thường đều đc chấp nhận.
gõ như vậy cho kolo cũng 2 tháng rồi ko bị gì.
Chứng tỏ kolo rất trung thực, uy tín, mình gõ theo kiểu của mình mà nó nhập vào đúng thì nó trả mình tiền, còn rate thấp thì đó là khoản trừ ra cho các bạn gõ sai nhiều quá thôi ( gõ 1 chữ mà không phải chữ nghiêng,....cố tình gõ sai..... )
Và các web captcha khác ăn của các bạn không ít code đúng.......

đúng ùi,kiếm vốn đi đầu tư invest jss ấy,vài tháng là $x2 lấy ra xài:)

đúng ùi,kiếm vốn đi đầu tư invest jss ấy,vài tháng là $x2 lấy ra xài:)

uh, mình cũng đang tìm hiểu cái này mà cũng chưa rõ lắm, cái này chơi lâu dài được không bạn ??? tích cóp từ từ đc không ?? tại mình gõ captcha đc tiền là rút xài hết !!

uh, mình cũng đang tìm hiểu cái này mà cũng chưa rõ lắm, cái này chơi lâu dài được không bạn ??? tích cóp từ từ đc không ?? tại mình gõ captcha đc tiền là rút xài hết !!
Chơi một ngày 2%....đầu tư
1000$ thì một ngày 20$....đến 75 ngày ẵm 1 cục

vô box INVESTMENT MATRIX ấy hưỡng dẫn tận tình luôn,cái jss này cũng lâu đời và uy tín như kolo vậy

0.4 mà cao....ban khuya phải >0.8 mới thức đêm được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week