Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Thằng này chán quá! Hôm trước mình làm 5 acc nó pay có 4 acc, một acc còn lại status paid nhưng tiền không vào WMZ, lần này cũng vậy, tổng cộng 2 lần là 5$, điên quá
tui cũng thế , bị lỗi reset hết $ mà ko về ví :binhsua94:

vì mình vừa ghé qua topic nào đó, có 1 bạn nói nếu không lập team thì suốt đời húp cháo nên mình thắc mắc, vì mình cũng không hiểu khác nhau giữa team và solo là gì. Dù sao đi nữa, cảm ơn bạn đã trả lời mình nhé. Kolo trừ dã man thiệt, 200% chắc là chỉ để ngó thôi chứ k ai lên nổi, hihi.

ai nói bac 200% để ngó.cách đây 2-3 Tháng đả có 1 team lên 200% rùi thì phải.giờ thi ko bit sao

vì mình vừa ghé qua topic nào đó, có 1 bạn nói nếu không lập team thì suốt đời húp cháo nên mình thắc mắc, vì mình cũng không hiểu khác nhau giữa team và solo là gì. Dù sao đi nữa, cảm ơn bạn đã trả lời mình nhé. Kolo trừ dã man thiệt, 200% chắc là chỉ để ngó thôi chứ k ai lên nổi, hihi.

lập team dễ lên bonus vì có thể chia time cho acc, ví dụ A gõ 4h thì B gõ 4h tiếp theo.... Như vậy acc đó sẽ dc gõ hầu như 24/24 thì lấy gì ko lên % :binhsua95:

cái này là tính theo kiểu ban ngày làm giờ hành chính, còn ban đêm thì rate nó khác chứ, còn tùy gõ nhanh hay ko, ở đây ý muốn nói với bác trên kia than vãn là dẹp captcha đi vì ko đủ tiền điện và mạng thì hơi quá.

Giả sữ có pro nào dc bonus 50 hay 100% và gõ ban đêm rate nó chừng > 0.5 , gõ tốc độ 1000 code/h thì số tiền nó lại khác rồi

Mình thấy bọn Kolo quá đểu giả, làm gì có trang nào rate thấp = nó :|, nó thấy nhiều mem VN quá nên rate thế đấy lại cho ngôn ngữ VN nữa, với lại đc bound như bạn nói thì phải cày nó 1 thời gian khá dài X_X

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:21 PM ----------

tui cũng thế , bị lỗi reset hết $ mà ko về ví :binhsua94:

Đấy, không những trang rate cao mà cả kolo rate tồi cũng có tình trạng này :|

Mình thấy bọn Kolo quá đểu giả, làm gì có trang nào rate thấp = nó :|, nó thấy nhiều mem VN quá nên rate thế đấy lại cho ngôn ngữ VN nữa, với lại đc bound như bạn nói thì phải cày nó 1 thời gian khá dài X_X

bạn nên hiểu là làm captcha thì ko thể rate cao đâu. Nếu mấy trang nào rate cao thì bạn cũng thấy nào là load chậm, ăn gian tiền...Bởi vì nguồn đầu tư ko nhiều mà trả rate cao cho quá nhiều người thì lấy gì nó lời

kolo trừ tương ứng bonus/30,nghĩa là bounus 20% là 30.000 code/30=1000code/ngày,30% là 80.000/30=gần 3000code/ngày,cứ thế mà tính tiếp,còn team thì không nên tham gia,solo cho khỏe

ai nói bac 200% để ngó.cách đây 2-3 Tháng đả có 1 team lên 200% rùi thì phải.giờ thi ko bit sao

lập team dễ lên bonus vì có thể chia time cho acc, ví dụ A gõ 4h thì B gõ 4h tiếp theo.... Như vậy acc đó sẽ dc gõ hầu như 24/24 thì lấy gì ko lên % :binhsua95:

đây, bạn holyview bảo không nên tham gia team nên mình mới bảo là không lên được 200% đó các bạn.

1 người nhưng có 10 nick thì sao không nhiều newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week