Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Đánh solo có nghĩa là mình chỉ đánh 1 acc thôi đúng không bạn? Còn group thì mình phải đánh 5acc à
^ Muốn rate cao, bạn hãy ngủ sớm, thức dậy làm việc khoảng 1h đêm --> 7-8h sáng :D

solo là ko tạo team,để id riêng lẻ đánh. Còn muốn đánh mấy thì tùy vào bạn thôi, no limit.

hai hôm nay thấy mấy captcha kiểu hoa - thường - số, ví dụ: PasB465Hy hay pw87TF3H .v.v. mà thằng kolo nó yêu cầu đánh 2 từ. Có bạn nào biết đánh sao cho đúng không?

hai hôm nay thấy mấy captcha kiểu hoa - thường - số, ví dụ: PasB465Hy hay pw87TF3H .v.v. mà thằng kolo nó yêu cầu đánh 2 từ. Có bạn nào biết đánh sao cho đúng không?
bạn thử tách 1 từ ra 2 từ thử xem
mà acc của mình tự nhiên vào web không được nè .có ai bị giống mình không

Omg , hôm nay sinh nhật của mình =(( Tối qua nằm mơ thấy một bạn nào đó trong topic này send cho mình XXX WMZ làm quà sinh nhật =)) Hope so =)) hí hí . Rate ổn không mấy bạn , à khuyên là vẫn xài cái soft version cũ mình đưa đừng xài cái mới , cái mới không bằng cái cũ đau mình test rồi . Mấy nay đang nói chuyện với admin của asian coi lại về soft mới :D . Tại kolo ít người quan tâm nên asian không ưu tiên nhiều ^^ .

Omg , hôm nay sinh nhật của mình =(( Tối qua nằm mơ thấy một bạn nào đó trong topic này send cho mình XXX WMZ làm quà sinh nhật =)) Hope so =)) hí hí . Rate ổn không mấy bạn , à khuyên là vẫn xài cái soft version cũ mình đưa đừng xài cái mới , cái mới không bằng cái cũ đau mình test rồi . Mấy nay đang nói chuyện với admin của asian coi lại về soft mới :D . Tại kolo ít người quan tâm nên asian không ưu tiên nhiều ^^ .
Bạn vào yh m hỏi chút

dạo này tuổi cao sức yếu rồi sinh ra thêm nhiều lỗi ''we sorry'' lại thêm có 1 dòng code bắt nhập 2 ô .hôm nay thì load với giá đở hơn hôm trước củng được 0.5

Attachments

18 KB · Views: 27
Last edited by a moderator:
mấy cái soft nó cứ bị điên ,đánh tầm 10' hay ~200 capt là nó tự báo lỗi ko đánh được nữa.:binhsua04:, ai biết bị lỗi gì không, soft update thì không xài được , xài soft cũ thì nó bị vậy, rồi 2 hôm nay nó ra kiễu chữ 1 code two word nữa chứ >"< , phải để ý cái status để cách ra đánh ko lại nhầm với case sentinel với 8 lenght :binhsua72:

Ai không vô được soft cứ bình tĩnh , do mấy nay mình thúc admin fix một ít lỗi cho soft hiện tại admin đang update đó ! Có gì up xong mình thông báo cho mấy cậu không sao cả hehe

Soft kolo update xong rồi nha :X Nhìn ngầu cực hihi pm tớ để lấy soft !!!!!

Vải thằng KOLO chưa
code thì toàn 1 dòng bắt nhập 2 ô
we sorry tiếng nga ... ấn alt q nhiều thì khóa z thì nó bảo phải làm sao đây chứ hả :binhsua101::binhsua101::binhsua101:

Ai không vô được soft cứ bình tĩnh , do mấy nay mình thúc admin fix một ít lỗi cho soft hiện tại admin đang update đó ! Có gì up xong mình thông báo cho mấy cậu không sao cả hehe
thanks bác kayv...bác giỏi tiếng anh quá.

---------- Post added at 08:44 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

View attachment 8327
Vải thằng KOLO chưa
code thì toàn 1 dòng bắt nhập 2 ô
we sorry tiếng nga ... ấn alt q nhiều thì khóa z thì nó bảo phải làm sao đây chứ hả :binhsua101::binhsua101::binhsua101:
1 dòng thì làm sao cho đủ 2 dòng....
không nên alt q nhiều nghe bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork