Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
gõ kolo cũng tạm ổn đấy bạn ạ. không phân biệt hoa hay thường. ko có pri . 1 h gõ cũng được tầm 1k3 1k4 cap mà sai cũng tính đúng

cần mua id kolo có thể làm chủ group ( hình như 1$ là đủ lập group ) hoặc mua cả group, gõ cho đỡ, pix chán vụ pri quá.

gõ kolo cũng tạm ổn đấy bạn ạ. không phân biệt hoa hay thường. ko có pri . 1 h gõ cũng được tầm 1k3 1k4 cap mà sai cũng tính đúng
zay thi mỗi lần minh go 1 chữ thôi cần gì gõ đúng

kolo sao hay bi down thế phải hem mấy bạn,mình xài mạng viettel

thực tế kolo nếu cày về lâu dài thì lại đc hơn pix, nhưng mà chưa đc bonus gần max thì đã nản rồi.:binhsua168:

mình gỏ kolo nhưng dạo này dc 25% roy. ma thấy 1 ngày nó trừ khoảng 4k code trong khi đó 1 ngày mình chỉ gỏ dc 3k code ak. vậy thì bik chừng nào mới lên dc 50%.
rồi những trường hợp Case sensitive thì có phân biệt chữ HOa ko?
các bác pro ai bik thi giup mình với. thanks.

mình gỏ kolo nhưng dạo này dc 25% roy. ma thấy 1 ngày nó trừ khoảng 4k code trong khi đó 1 ngày mình chỉ gỏ dc 3k code ak. vậy thì bik chừng nào mới lên dc 50%.
rồi những trường hợp Case sensitive thì có phân biệt chữ HOa ko?
các bác pro ai bik thi giup mình với. thanks.
3k code/ngày phải tương ứng cho 3 acc thôi thì dc, chắc bạn gõ nhiều hơn 3 acc mà chỉ có 3k code ah
còn các ghi chú bên dưới khung gõ code trên soft (như two word, case sensivitive, number only...) thì tuân thủ tuyệt đối nhé bạn. Ko thg admin nó check, mà ko đúng nó warning đấy, 1 acc bị warning 5 lần 1 tháng thì lock luôn, mất cả tiền nhé

Tình hình là như thế này. Mình chỉ gỏ 1acc thoy. Do thi tốt nghiệp nên mình ngưng gỏ 2 ngày, 2 ngày sau vào thì thấy bị trừ khoảng 6k code, rồi mình nghỉ là do nghỉ 2 ngày nên bị trừ thì là chuyện thường, nhưng 2 ngày kế tiếp mình gỏ mỗi ngày 3k code chỉ gỏ 1acc ak, vậy ma 2 ngày nay vẫn trừ 1 ngày 4k code mới ghê.
Vậy là trường hợp Case sensitive là gỏ phân biệt chữ hoa và chữ thường ak, tại mình chỉ hiểu Case sensitive nghĩa là nhạy cảm thoy, chứ đâu biết gỏ ntn?

Híc, lại 1 buổi sáng bị trừ 4k code nửa. Bây h thì từ 25% xuống còn 20% rồy, huhu.
Ai giup mình với tình hình như trên.:binhsua48:

đúng rồi mà. Ai cũng bảo nó trừ 3k code 1 ngày. ^^ chấp nhận thôi bạn. Ko thi rủ bạn bè chia nhau ra gõ thôi

sao minh go k 200 code la kolo no di down ko load dc nua
có ai bi như mình hem

sao minh go k 200 code la kolo no di down ko load dc nua
có ai bi như mình hem
m cũng bị như này
để 3acc gõ 1 lúc là nó cứ loading
mà m không cho vào grup mà để gõ riêng thôy
vào bằng wep thì thấy nó báo khóa mấy chục phút vì gõ chậm quá 10s mà mình gõ có chậm lắm đâu lắm tầm 1k2 code/h
mấy ngày nay rồi
không hiểu sao nữa:-s

m cũng bị như này
để 3acc gõ 1 lúc là nó cứ loading
mà m không cho vào grup mà để gõ riêng thôy
vào bằng wep thì thấy nó báo khóa mấy chục phút vì gõ chậm quá 10s mà mình gõ có chậm lắm đâu lắm tầm 1k2 code/h
mấy ngày nay rồi
không hiểu sao nữa:-s
soft thì gõ dc từ 200->500 code là ko loda nữa vào web thì như thế này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora