Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Hi`hi`, các bác nói chuẩn thật. Em nhận được tiền rùi. Tại mấy lần trước em order mấy tiếng là nhận được, lần này lâu quá nên hơi lo lắng :)

bây h mình lập 3 tk nhưng cho cùng vào một ví có được ko nhỉ ???

đêm qua có việc nên không đánh được cap cap , sáng vừa mới dậy mới biết lúc 3 h đêm quá nó up công việc lên đến 1.03 trên 1K ôi cuộc đời thiệt là bất công :binhsua156:

lâu dài chứ có phải 1 ngày đâu mà bạn,cứ từ từ chinh phục các mức bn đi,thế mới có hứng chiến,như chơi game vậy ^^
đêm qua có việc nên không đánh được cap cap , sáng vừa mới dậy mới biết lúc 3 h đêm quá nó up công việc lên đến 1.03 trên 1K ôi cuộc đời thiệt là bất công :binhsua156:

mở folder account lên xem có dúng tên chưa xxx.kb(mở mỗi cái ra xem có đúng pass chưa)

y chang hết luôn vì mình copy paste trong file txt mà sao sai đc :( :binhsua157:

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

lâu dài chứ có phải 1 ngày đâu mà bạn,cứ từ từ chinh phục các mức bn đi,thế mới có hứng chiến,như chơi game vậy ^^

:D thấy proof của bác làm e ham quá :x mà bác đang xài soft gì thế , giống cái e mới mua à :D nếu đúng thì soft kolo asian có hỗ trợ team hem :( 5 id mới tạo , 1 cái cũ đã pay 3 lần , 5 cái mới tạo thì chưa gõ chữ nào , chưa add group luôn :)

ai có soft koloteam asian xin với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,923
173,004
Latest member
sieuviet2020

Most viewed of week