UPDATE tình hình đua top và tuyển member pro solo lớn của team thaoqnm^^

Status
Not open for further replies.
Cấp ID pri 0 là để hỗ trợ bạn làm việc tốt vào ban ngày, còn việc làm tăng pri là do bạn hoặc do pix bị điên thôi. Đã pro vào nhóm và được cấp ID pri 0 thì phải có khả năng duy trì chứ, nếu tăng lên thì phải biết mà hạ xuống, đừng đổ lỗi vì ID đó mới đánh được ít code nên dễ tăng pri nhé.
Cấp soft thì free còn ID pri 0 thì ai rảnh mà cấp free nhỉ, bởi cấp free các bạn sẽ không có trách nhiệm để làm, pri tăng thì vứt vì không mất gì, nhóm trưởng thu phí 500pic/ID cũng để các bạn thấy tiếc mà có trách nhiệm hơn thôi. ID tăng pri thì phải tự mà cày hạ xuống chứ ai rảnh mà hạ giùm.

vl vậy, time này chỉ có gà mới theo nhóm, mà gà thì tất nhiên là gõ bị tăng pri
còn bro thì solo hết rồi nhé, mấy bro trong nhóm này chẳng qua là do có quen biết với nhau nên lập nhóm cho vui thôi
đua top à, còn lâu, gấp 4 số điểm hiện tại biết đã lên top đc chưa, hay là top 1 2 3 thằng admin nó random mẹ rồi, ảo......

@hoang..: lại có 1 bạn nguy hiểm :)) pro lương 20,2k mới theo nhóm chứ gà có 18,19 theo nhóm làm gì hả đại ka :D
nhóm tuyển pro chứ đâu có tuyển gà :D Lập nhóm cho vui thế thì mở 4rum cũng cho vui thôi hả bác :D..bác biết team chia làm bao nhiêu nhóm nhỏ??? mỗi nhóm làm 1 ngày được nhiêu k pic mà nói :D
Cái gì chưa làm được thì đổ tại hiện thực chủ quan của bác à :D cứ ở đấy mà đợi nhé :D ...Đại ka nguy hiểm thật :))

@hoang..: lại có 1 bạn nguy hiểm :)) pro lương 20,2k mới theo nhóm chứ gà có 18,19 theo nhóm làm gì hả đại ka :D
nhóm tuyển pro chứ đâu có tuyển gà :D Lập nhóm cho vui thế thì mở 4rum cũng cho vui thôi hả bác :D..bác biết team chia làm bao nhiêu nhóm nhỏ??? mỗi nhóm làm 1 ngày được nhiêu k pic mà nói :D
Cái gì chưa làm được thì đổ tại hiện thực chủ quan của bác à :D cứ ở đấy mà đợi nhé :D ...Đại ka nguy hiểm thật :))

ok- ta sẽ đợi xem nhà ngươi bò lên top mấy:binhsua90:

Mềnh là mềnh dị ứng làm nhóm roài , từ khi teamteenheart scam hơn 45$ là rút đc nhiều exp ( ai k tin thì có thể pm trực tiếp teamteenheart hỏi sự cố gì nhé,mình nghĩ ông ấy vẫn còn lương tâm để ko nói dối ) :)) ...

Cái này định nói lâu rồi mà sợ chủ thớt kêu ném gạch , nhưng giờ fải nói , tại đôi khi làm nhóm ko đc thoải mái , có rất nhiều chiện xảy ra ko lường trước đc ... Làm nhóm thì giờ nếu có thì chỉ làm cho bạn bè quen nhau ngoài đời thật,cuối tháng hoặc 1 tuần trả lương thì dẫn ae đi off nhậu nhẹt bik mặt nhau , chứ làm thế này , lỡ ông Thao bị chiện xui gì ngoài đời như bị hack tiền , nhà có chiện ...... Lúc đó mấy nv ko bik sao lun , thế giới ảo này thì đừng nên tin gì cả :D

... Mà ae ai tin tưởng anh Thao thì cứ làm đi,ko sao đâu,nếu đc thì kêu anh tổ chức off để tạo sự tin tưởng,do mình bị chơi 1 vố nên cũng dị ứng vs chữ Group rùi :">

Mềnh là mềnh dị ứng làm nhóm roài , từ khi teamteenheart scam hơn 45$ là rút đc nhiều exp ( ai k tin thì có thể pm trực tiếp teamteenheart hỏi sự cố gì nhé,mình nghĩ ông ấy vẫn còn lương tâm để ko nói dối ) :)) ...

Cái này định nói lâu rồi mà sợ chủ thớt kêu ném gạch , nhưng giờ fải nói , tại đôi khi làm nhóm ko đc thoải mái , có rất nhiều chiện xảy ra ko lường trước đc ... Làm nhóm thì giờ nếu có thì chỉ làm cho bạn bè quen nhau ngoài đời thật,cuối tháng hoặc 1 tuần trả lương thì dẫn ae đi off nhậu nhẹt bik mặt nhau , chứ làm thế này , lỡ ông Thao bị chiện xui gì ngoài đời như bị hack tiền , nhà có chiện ...... Lúc đó mấy nv ko bik sao lun , thế giới ảo này thì đừng nên tin gì cả :D

... Mà ae ai tin tưởng anh Thao thì cứ làm đi,ko sao đâu,nếu đc thì kêu anh tổ chức off để tạo sự tin tưởng,do mình bị chơi 1 vố nên cũng dị ứng vs chữ Group rùi :">

Chào bạn, mình biết làm qua mạng sẽ khó tạo được lòng tin, tuy nhiên hiện nay đang có hơn 20 mem của mmo làm cho nhóm rồi, nhóm cũng đã đổi tên sang nhóm 18 và đang đứng top 5, thời gian đến (khoảng vài tuần) sẽ lên top 4 thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week