UPDATE tình hình đua top và tuyển member pro solo lớn của team thaoqnm^^

Status
Not open for further replies.
Có ai gọi dùm anh Thao onl để thanh toán cho mình cái. Đang hết tiền không có tiền nạp điện thoại:binhsua27:

ok toi nay khoang 5h anh T online ban pm nhan tien nhe ^^
thong cam nha tai vi` ban thi nen tuan nay luong hoi tre :D sang tuan se~ ok :D

trước khi vào group thì mình thấy mình cũng có thể gõ dc 30k code/tuần, thậm chí là hơn. nhưng sau 1 tuần thì mình thấy làm thì khó hơn là nói nên mình xin out khỏi group trước khi bi nhóm đuổi đó mà

Mình thông báo lại tinh thần của nhóm trưởng cho bạn biết: Hiện nay pro làm cho nhóm khoảng hơn 30 thành viên, tuy nhiên hầu hết ít ai đạt ngưỡng 30kpic/tuần, thậm chí có bạn đạt 10kpic thôi, tuy nhiên nhóm trưởng thông cảm do nguyên nhân khách quan mà, làm việc với tinh thần anh em, cùng nhau kiếm tiền từ bọn pix thôi, nếu bạn có tinh thần trách nhiệm như thế thì mình nghĩ bạn sẽ là thành viên xuất sắc sau này đó. Hãy chờ vài hôm nữa nhóm trưởng thi xong sẽ đổi acc cấp 0 và 1 để bạn khỏi cảm thấy mệt mỏi khi đánh account pri 3, 4

---------- Post added at 05:18 PM ---------- Previous post was at 05:16 PM ----------

Có ai gọi dùm anh Thao onl để thanh toán cho mình cái. Đang hết tiền không có tiền nạp điện thoại:binhsua27:

Nhóm trưởng đã nhắn tin cho Huy mong Huy thông cảm, ngày mai nhóm trưởng đi thi nên chắc tối nay không online được, tối mai nhóm trưởng sẽ giải quyết hết mọi vấn đề của thành viên, yên tâm Huy nhé

mới có nhóm NHOM YEN PRO lên top 5 kìa các bạn.sao chả thấy nhóm trưởng hay mem nào nhắc đến group đó nhỉ:)

ĐẠi ca làm gì lâu thế. Đợi cả tuần mà ko cấp cho cái ID mà làm :(

còn id nào đâu mà cấp hả bạn, theo tình hình này thì chắc group ko bao giờ lên dc top nữa đâu.

đến lúc cần nói thì e sẽ nói nhé sếp :binhsua149:

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

thì nge nói vì 1 số lý do nên tạm gác chuyện đua top đấy thôi. Tính e đc cái tin người, ai nói j e nge nấy :binhsua26:
còn id nào đâu mà cấp hả bạn, theo tình hình này thì chắc group ko bao giờ lên dc top nữa đâu.

Mình cũng đã gia nhập nhóm và hiện giờ đã xin nghỉ rồi.
Mà sao trên forum ghi cấp soft và id 0 miễn phí nhưng sao khi nhóm trưởng cấp id 0 thì lại tính phí 500pic/ID, mà mấy id 0 đó đánh ko đc nhiêu pic đã lên pri 3 rồi, vậy mình lại phải nhờ nhóm trưởng cấp id 0 => lại phải nợ 500pic nữa, cứ thế thì mình làm như ko có công vậy.
Mình thấy nhóm cũng rất tốt, nhóm trưởng rất nhiệt tình với mem, nhưng tính phí vậy thì mình khó sống

Last edited by a moderator:
Cấp ID pri 0 là để hỗ trợ bạn làm việc tốt vào ban ngày, còn việc làm tăng pri là do bạn hoặc do pix bị điên thôi. Đã pro vào nhóm và được cấp ID pri 0 thì phải có khả năng duy trì chứ, nếu tăng lên thì phải biết mà hạ xuống, đừng đổ lỗi vì ID đó mới đánh được ít code nên dễ tăng pri nhé.
Cấp soft thì free còn ID pri 0 thì ai rảnh mà cấp free nhỉ, bởi cấp free các bạn sẽ không có trách nhiệm để làm, pri tăng thì vứt vì không mất gì, nhóm trưởng thu phí 500pic/ID cũng để các bạn thấy tiếc mà có trách nhiệm hơn thôi. ID tăng pri thì phải tự mà cày hạ xuống chứ ai rảnh mà hạ giùm.

Cấp ID pri 0 là để hỗ trợ bạn làm việc tốt vào ban ngày, còn việc làm tăng pri là do bạn hoặc do pix bị điên thôi. Đã pro vào nhóm và được cấp ID pri 0 thì phải có khả năng duy trì chứ, nếu tăng lên thì phải biết mà hạ xuống, đừng đổ lỗi vì ID đó mới đánh được ít code nên dễ tăng pri nhé.
Cấp soft thì free còn ID pri 0 thì ai rảnh mà cấp free nhỉ, bởi cấp free các bạn sẽ không có trách nhiệm để làm, pri tăng thì vứt vì không mất gì, nhóm trưởng thu phí 500pic/ID cũng để các bạn thấy tiếc mà có trách nhiệm hơn thôi. ID tăng pri thì phải tự mà cày hạ xuống chứ ai rảnh mà hạ giùm.
Nhưng mà cấp 2 ID pri 0 đầu tiên thì như proknight9x đã giới thiệu ở trên là miễn phí, nhưng tại sao lại thu phí mình mỗi ID 500 pic, chưa làm gì mà cấp 2 ID đầu tiên đã phải nợ hết 1000 pic rồi(chưa làm việc mà đã nợ rồi). Nếu 2 ID đầu tiên đó mình làm nó xuống pri thì mình chịu, nếu muốn thu phí thì từ ID thứ 3 mới thu

@thumper: bạn sẽ đc cấp nếu cam kết làm trên 30k pic /1 tuần còn nếu ko được thì sẽ ko đc cấp user cấp cao vì user cấp cao có số lượng hạn chế nên dành cho cac pro để nhóm đua top. Bạn thông cảm nhé khi nào tạo được user hoặc cấp user cho các thành viên pro xong thì sẽ cấp ID cấp cao cho các bạn.
Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week