Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
100000% là những ai đã có cái tổng kết hẹn đến ngày 31 tháng 10 thì ko được paid đợt này. nên các bác ko nên hóng làm j!

100000% là những ai đã có cái tổng kết hẹn đến ngày 31 tháng 10 thì ko được paid đợt này. nên các bác ko nên hóng làm j!

Nói như thằng điên, nó tỗng kết tới 31 tháng 10 là hệ thống tự động thôi, việc éo gì liên quan tới ko paid đợt này, ko lẽ 100% thằng nào cũng chã dc paid đợt này à ? Bữa nay có thằng nào chưa tỗng kết qua tháng 10 up proof vào tao xem

A em cập nhật tình hình OR đi nào mình bị trừ gần 1 nủa rồi liệu nó có pay không đây a em có ai thấy dấu hiệu gì từ thằng này k vậy

kinh nghiệm chiến net là, bị bno kêu ca nhiều, net sẽ hold tạm. đứa nào cheat ngon thì tiền về, cheat ngu hơn thì mất. ko phải cái gì cũng 100% dc đâu. bọn bị hold trong dạng nghi ngờ thôi. nếu nói là nếu dc paid cũng bị trừ nhiều thì còn nghe dc ==

kinh nghiệm chiến net là, bị bno kêu ca nhiều, net sẽ hold tạm. đứa nào cheat ngon thì tiền về, cheat ngu hơn thì mất. ko phải cái gì cũng 100% dc đâu. bọn bị hold trong dạng nghi ngờ thôi. nếu nói là nếu dc paid cũng bị trừ nhiều thì còn nghe dc ==

Cheat như Mụ Đú này thì tiền về đều đều nè :rolleyes:

cpaleadjustin (10/2/2013 2:28:00 AM): It is only noon here I stated in the afternoon..
cpaleadjustin (10/2/2013 2:28:08 AM): Publishers who will be paid today, will be.
Nốt cái cuối tự an ủi chính mình đi ngủ sáng mai dậy check sau

Van chua thay gi luon

mới check lại cpa thấy trừ sạch mà chả thấy mail pp đâu,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member