Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Có bác nào Sonic chưa bi block mà vẫn chưa về $ tháng 6 không :confused::confused::confused:

Có admin nào mà còn it tiền thì ăn chơi tiêu pha cho thỏa thích đi nha, đến lúc hết tiền, net ko pay thì ngồi khóc :rolleyes:

thủ dâm :rolleyes:
ủa mình cũng có 2 acc sonic bị block mà ngày nào mình cũng thủ dâm sao vẫn ko đc paid nhỉ? :( bác nói thiệt hay đùa thế, hic, có gì inbox mình cách thủ dâm với.

Có admin nào mà còn it tiền thì ăn chơi tiêu pha cho thỏa thích đi nha, đến lúc hết tiền, net ko pay thì ngồi khóc :rolleyes:
nghỉ ăn chơi hóng tiền. nó k pay còn có cái mà ăn mà hóng tiếp. chơi kiểu bác thì xác định luôn :rolleyes:

Có bác nào làm net nooka cho hỏi nó scam hay gì rôi mà tiền tháng 6 hóng hoài mà chưa thấy :(

ủa mình cũng có 2 acc sonic bị block mà ngày nào mình cũng thủ dâm sao vẫn ko đc paid nhỉ? :( bác nói thiệt hay đùa thế, hic, có gì inbox mình cách thủ dâm với.
vừa xem phim x vừa thủ dâm nó mới paid... hoặc đứng thủ dâm thì mới được.. :D

thím cho xin 1 acc chơi! t bày tý thủ dâm :D

Toàn vào nói bậy không. trả liên quan gì hết

Vãi cả dậy cách thủ dâm :D

đề nghị admin cho mấy chú này ra đảo :D

Anh nào biết cach liên lạc với 1better ko ạ,tháng 6 có ít $ mà nó chả thấy pay ,mail cũng ko trả lời .W8 cũng scan gửi nó rồi đến mệt

Anh nào biết cach liên lạc với 1better ko ạ,tháng 6 có ít $ mà nó chả thấy pay ,mail cũng ko trả lời .W8 cũng scan gửi nó rồi đến mệt
Họ tên trong W8 có trùng với họ tên trong paypal không
Nếu không trùng thì 1bet không pay đâu bạn à:)

Họ tên trong W8 có trùng với họ tên trong paypal không
Nếu không trùng thì 1bet không pay đâu bạn à:)
Tên trên W8 Là Nguyen Minh Hieu ,tên paypal là Hieu Nguyen Có được ko hả cậu
Chắc phải gửi lại W8 rồi

Tên trên W8 Là Nguyen Minh Hieu ,tên paypal là Hieu Nguyen Có được ko hả cậu
Chắc phải gửi lại W8 rồi
Theo mình thấy đây là lý do bạn chưa được 1bet pay
Bạn điều chỉnh lại file W8 cho giống hoàn toàn với tên paypal họ sẽ pay thôi
Chúc bạn thành công:)

thím paipai mất tích rùi à! có thủ pm cái nầu :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays