Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
hàng nóng

Kiss thì khỏi lo, biết cách băm sẽ pay đều còn ko thì nó im luôn. Em solo ngày cũng hơn 30, luời cỡ 20. Cứ thế mà ăn. Hehe
Sẵn tôi thấy cái dòng này cũng nhắn nhu lại với ông vài dòng .
- Tôi giúp ông bạn chay cái site off rất nhiệt tình ,cần lúc nào có lúc đó ( free mà ) . xong tôi hỏi đến là choi các net nào thì chỉ bảo là chơi các net cùi ..... , tôi cảm thấy tôi tốt voi ong bạn như thế thì ít ra cung nói thật tí cho nó vui , còn đằng này xong site off rồi cung mất tâm , thank 1 tiếng la xong , thank có ăn dc đâu
Phũ :(

- Tôi giúp ông bạn chay cái site off rất nhiệt tình ,cần lúc nào có lúc đó ( free mà ) . xong tôi hỏi đến là choi các net nào thì chỉ bảo là chơi các net cùi ..... , tôi cảm thấy tôi tốt voi ong bạn như thế thì ít ra cung nói thật tí cho nó vui , còn đằng này xong site off rồi cung mất tâm , thank 1 tiếng la xong , thank có ăn dc đâu
chỉ t chạy site off với :v

Tại mấy nay bận quá, thi cử tè le nên ít onl. Sr cậu nhen. Có gì xí tớ onl tớ send method qua yh cho. Trả tình trả nghĩa ý mà :)

Sonic tàn quá nhỉ, bay qua mob hay kiss chơi đê =]]

BLVD ơi E đang ở đâu , có ít $ mà chưa thấy tăm hơi gì , AE ai cũng có phần hết cả rồi thế còn của tôi đâu ?!

Blvd nó pay thiếu cho mình số rất tròn hỏi thì nó nói nó nghĩ là reversal, nản cái thằng này :v

thái nguyên thỳ sao? ios từ tháng 1 đến giờ vẫn pay đây! có gì hot?
Thaí nguyên giỏi chứ sao! mình khen mà, gioi đến mức độ app không có trên site cũng cho về point được.. giỏi đến mức sắp sủa thi olimpic offers.

các hạ thật là bái phục đó nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week