Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
định nghĩa ko cheat của bạn là gì :D
Bác ơi. Năm nay là 2014 rồi. Em nghĩ bác ko lên hoạnh họe kiểu này đâu. Mặc định trong cái box này từ cheat là cheat link bác ạ.Hoạnh kiểu ni em thấy cũ và xưa lắm rồi. :)

Bác ơi. Năm nay là 2014 rồi. Em nghĩ bác ko lên hoạnh họe kiểu này đâu. Mặc định trong cái box này từ cheat là cheat link bác ạ.Hoạnh kiểu ni em thấy cũ và xưa lắm rồi. :)
vâng, bạn thì hiểu, bạn pro rồi, có thể nhận thức được. nhưng nhiều người thì ko, ok?
Mình cũng chẳng ra vẻ với ai cả, chỉ muốn người ta hiểu rõ hơn về cái mình đang tham gia thôi. Biết rồi thì next bạn nhé :)

Chuẩn mọe nó rồi. Thử hỏi coi có ai biết làm offer mà lại không biết mình đang là cheat traffic, ai đã và đang làm offer đều biết điều đó. Có mấy ông cứ thích xoắn ngôn từ :D

Chuẩn mọe nó rồi. Thử hỏi coi có ai biết làm offer mà lại không biết mình đang là cheat traffic, ai đã và đang làm offer đều biết điều đó. Có mấy ông cứ thích xoắn ngôn từ :D
mình là mình cũng ghét thằng nào khệnh khạng , tinh tướng , ra vẻ như kiểu biết nhiều lắm ấy . like cho cậu một cái

Mấy thằng ngu thì thường thích nguy hiểm đó mà :D

thôi thôi anh em bớt chém nhau ngóng tiền về nào :D

Không liên quan nhưng mình làm traffic thực, user usa, uk, eu: ko bao giờ sợ gì cả! ko bao giờ cheat! Đây là cách làm ăn lâu dài và bền vững!

Không liên quan nhưng mình làm traffic thực, user usa, uk, eu: ko bao giờ sợ gì cả! ko bao giờ cheat! Đây là cách làm ăn lâu dài và bền vững!

làm ăn chân chính thì thế, ngại gì vết bẩn :D

bác hóng net gì thế hôm nay mới 27 mà

net mình pay cuối tháng bạn à :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,536
Latest member