Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
mấy bác chém ghê quá, có bác nào tuyển mem chiến banner paid daily không thế, tìm hoài không ra, có vài thằng đệ cho nó quẩy.

sao ở đây lạnh thế các bác :confused:

Toàn thánh :D , hỏi xem ai show proof trên này ra ngoài đọ tiền ăn tiền ko , tiền mặt ai ít hơn mất hết nhé :D

Toàn thánh :D , hỏi xem ai show proof trên này ra ngoài đọ tiền ăn tiền ko , tiền mặt ai ít hơn mất hết nhé :D
Thế thì bác không thắng nổi em đâu haha :confused:

Nó trừ gì thế ! tớ làm có 10K chưa thấy nó trừ gì cả
KSix, LLC sent you $5,132.61 USD

thằng better nó pay ra sao vậy cậu, tổng $ tớ trong phần Payout (2014) tự dưng nó giảm 1 nữa, xong hôm nay còn 4$ . ko Hiểu 2 cái mục payout , payout ( 2014 ) là sao nữa , có ít tiền trang trải việc học mong cậu biết trả lời giúp mình để mình biết đường tính

thằng better nó pay ra sao vậy cậu, tổng $ tớ trong phần Payout (2014) tự dưng nó giảm 1 nữa, xong hôm nay còn 4$ . ko Hiểu 2 cái mục payout , payout ( 2014 ) là sao nữa , có ít tiền trang trải việc học mong cậu biết trả lời giúp mình để mình biết đường tính
Chi tiết hơn chút đi c , giảm của tháng mấy ?
Có tí ảnh dễ nói hơn :D

tháng rồi làm đc hơn trăm $ . giờ còn vầy là bị trừ hay nó tính sau vậy ????
Payout (2014 YTD) la tong tien cua nam 2014 :eek: du la net no tru sach cua ban roi

tháng rồi làm đc hơn trăm $ . giờ còn vầy là bị trừ hay nó tính sau vậy ????
Nó trừ còn 4$ ấy,thằng này chơi submit còn may ra chứ down nó chém sạch,tháng trước nó trừ mình sạch con liveistream :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,947
173,025
Latest member
henry2k

Most viewed of week

Most discussed of week