Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Bác nào tháng vừa rồi bem WhiteSmoke + LiveiStream bên K6 thì chuẩn bị bán nhà trả nợ. Mai em đi cầm sổ đỏ rồi :D

2 acc K6 đều trên 400 viên, nó bắn 1 phát h 1acc còn 9.5 viên, 1 acc còn 37 viên:eek:
cho mình hỏi là bạn solo hay mem làm mà bị trừ kinh vậy hix hix :(

cho mình hỏi là bạn solo hay mem làm mà bị trừ kinh vậy hix hix :(
Có thằng bạn làm dc hơn 40$ thôi, còn lại tự get info, tự fake sock , tự solo và giờ cũng tự dọn ra đường ở lun :D

Dự là thằng Jeremy này mới lên nên thích thể hiện quyền lực...mọa...abc...xyz...%$#$&()*_(&!$@&....bla...bla...bla...chết cụ mài đi Jeremy ơi

có ai có radium one mà ko chiến ko sell em với :confused::confused:

Bác nào tháng vừa rồi bem WhiteSmoke + LiveiStream bên K6 thì chuẩn bị bán nhà trả nợ. Mai em đi cầm sổ đỏ rồi :D

2 acc K6 đều trên 400 viên, nó bắn 1 phát h 1acc còn 9.5 viên, 1 acc còn 37 viên:eek:
bắn súng gì mà rụng ghê dữ vậy bác.:p nó trừ ac thật đấy, có 40$ chưa thấy gì cả.hj

bắn súng gì mà rụng ghê dữ vậy bác.:p nó trừ ac thật đấy, có 40$ chưa thấy gì cả.hj
Thì đang bị "gụng gún" lun rùi nè.
40$ thì không đủ Min, nó chả thèm trừ ấy chứ, vì nó cũng có phải Paid đâu
:D

Mình bem đúng 1 con ksix
thằng jeremy nó gửi mail bảo stop ko cho làm con đó nữa vì nghi ngờ cheat mà vẫn ko thấy trừ. Ảo vãi

Thì đang bị "gụng gún" lun rùi nè.
40$ thì không đủ Min, nó chả thèm trừ ấy chứ, vì nó cũng có phải Paid đâu
:D
băt tay đông cảnh ngộ em Whitesmoke 3 net OR redfire Ksix =)) dính off cấm cm nó rồi =)) k phải do K6 đâu net nào cũng trừ

Xác nhận đã bay hết balance OR, nhưng mà off của nó có gì đâu ngoài livestream voi WhiteSmoke :(

Bắt đầu hóng sonic thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week