Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Vào tháng trước ngày này và giờ này mình đã nhận dc Radium đợt 2 , bà con thế nào rồi , Sonic thì 1 số acc sẽ là net-35 và 1 số acc sẽ là net-40 hoặc 45
Tương tự Radium 1 số acc sẽ là net-30 và 1 số là net-35

mình làm tháng 10 được 580$ bạn ah, thang 9 bạn được trả vào ngày mấy vậy, nếu bane acc thì có dấu hiệu gì k bạn :binhsua10:

Sonic theo mình biết thì nó pay vào ngày 10-15, nếu ngày 13 hoặc 14 cậu chưa nhận được thanh toán của nó thì contact nó gấp nhé, " Tôi vẫn chưa nhận được Lương của tháng 10, bạn có thể kiểm tra giúp tôi" Ghi vậy là ok :)

- - - Updated - - -

Không có gì để các bạn lo lắng cả :) cứ đợi đi, chắc chắn đêm nay sẽ có bạn nào đó nhận được thanh toán của Radium :). Nếu ai đêm nay chưa nhận được thì đợi trong tuần sau, sớm nhất thứ 2 hoặc thứ 3 :)

tin từ 1 thằng có nick skype là talshoham nhé pro :((, e hỏi nó roài, nó nói minpay sonic đã thay đổi thành 200$ :((

uhm, nhưng mình k phải pro gì cả :binhsua01:

upp cho pro :binhsua16::binhsua16:

không biết khi nào thì radium pay đây.:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

các bác cho em hỏi chút . net sonic min nó giờ là 200 rồi e có tạo 2 cái app giờ làm mỗi bên đc hơn 100 , liệu nó có cộng $ của 2 app lại không hay là nó tính từng app một vậy nếu tính riêng 2 app là em không đủ min . lo quá các pro chỉ giáo với .

các bác cho em hỏi chút . net sonic min nó giờ là 200 rồi e có tạo 2 cái app giờ làm mỗi bên đc hơn 100 , liệu nó có cộng $ của 2 app lại không hay là nó tính từng app một vậy nếu tính riêng 2 app là em không đủ min . lo quá các pro chỉ giáo với .

Wall mình không chơi. Nhưng cái này thì biết. Nó sẽ cộng tổng 2 app :D

Không nên chém như thế nhé ka_ka_lot. Anh em nó dễ đau tim :D

Last edited by a moderator:
Ngủ 1 giấc sáng mai vào check mail là có $ thôi, hơi đâu ngồi ngóng... haiz :binhsua08:

Radium đã paid các bạn nhá!!!!!!!

1h vẫn im chưa thấy gì:binhsua48:

Show proof lên cho anh em đi cậu. Trong topic này chủ topic có nói ai chém sẽ bị banned đó :D

- - - Updated - - -

Mọi người cập nhật trung thực nhé , ai có hiện tượng giả mạo proof để làm bà con hoang mang thì nhờ mod tam banned nhé
...................................

Đợt 1 hay đợt 2 , nếu đợt 2 thì show proof lên cho bà con chuẩn bị tư tưởng nhé , topic này yêu cầu mọi người trung thật nhé, ai mún chém thì lập topic khác mà chém

Show proof lên cho anh em đi cậu. Trong topic này chủ topic có nói ai chém sẽ bị banned đó :D

- - - Updated - - -

...................................

Tớ k chém, chỉ nói thế thôi. post poof có nhiều vấn đề nảy sinh!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week