Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.

lorddarkness

Senior
Reactions
60
MR
0.000
không chit pin submit thì làm cái gì khác ở adshift =)), ngây thơ vãi
em chỉ làm email submit vs download thôi nè bác, vừa mới đc pay :binhsua09:. cơ mà mấy bác chém mấy con PIN tận 3k nó ko pay là phải rồi :binhsua04:. Bác coi Payment ID là bao nhiêu, nó pay lần lượt đó, em 451 được pay tối hôm qua rồi

khankk9x

Senior
Reactions
98
MR
0.000
không chit pin submit thì làm cái gì khác ở adshift =)), ngây thơ vãi
Mình làm down ko này :))

- - - Updated - - -

em chỉ làm email submit vs download thôi nè bác, vừa mới đc pay :binhsua09:. cơ mà mấy bác chém mấy con PIN tận 3k nó ko pay là phải rồi :binhsua04:. Bác coi Payment ID là bao nhiêu, nó pay lần lượt đó, em 451 được pay tối hôm qua rồi
Bác làm trên site off hay làm ppd thế

Reactions
171
MR
0.000

quan trọng là bạn đc pay bao nhiêu đô

boyhandus

Senior
Reactions
146
MR
0.000
Gì vậy thím. Chém toàn email submit + download vẫn đang requested đây này :m070:
F.A.Qs của nó:
Payment invoices are automatically generated on your scheduled date. We'll send them on your payments schedule date, please allow 3 days to receive the payment before sending in a support ticket (weekends/ bank holidays may cause delays).

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
thằng lìn này nó hốt quả chắc phải dc hơn 50k của anh em vn..
toàn chiến sĩ làm pin nó xóa sạch tiền. balance bị âm nữa mới ảo =))

chjmsetoc

Senior
Reactions
191
MR
0.000
Sonic cả pp lẫn wire chưa thấy đâu. AL thì block, adshift thì có biến. Thôi e về quê chăn dắt gái vậy :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week