Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
CPA tháng 6 có ai vài k ko? cho biết danh tính cái nào ;))

Anh Greg anh ý đang vui hay sao mà paid sớm thế ,còn 4 ngày nữa mới end month mà đã paid rầu :binhsua79:

Anh Greg anh ý đang vui hay sao mà paid sớm thế ,còn 4 ngày nữa mới end month mà đã paid rầu :binhsua79:
đang nói về net nào vậy Phờ Gồ :)

ngon nhỉ, mi ạ cái thằng này toàn offer daily cap nên chả bem được bao nhiêu. hix

thèn này lúc trước mình vừa làm dc 3 lead nó baned acc :|

3 lead ... nhưng mấy ngày nó mới ban acc bạn ? Mình làm dc 1 tuần dc 450$ chỉ lead đúng 1 con ~ 300 lần ... 1 ngày làm 2 tiếng à ... sợ bị trừ sạch hoặc ko trả ko dám làm nhiều ... Bạn có quen ai chơi dc net này dc pay ko ?

Last edited by a moderator:
3 lead ... nhưng mấy ngày nó mới ban acc bạn ? Mình làm dc 1 tuần dc 450$ chỉ lead đúng 1 con ~ 300 lần ... 1 ngày làm 2 tiếng à ... sợ bị trừ sạch hoặc ko trả ko dám làm nhiều ... Bạn có quen ai chơi dc net này ko ?
Matomy nghe nói cũng pay đều mà, sao dạo này nhìu dòng coment nghe sợ hãi vậy nhỉ?

Matomy nghe nói cũng pay đều mà, sao dạo này nhìu dòng coment nghe sợ hãi vậy nhỉ?
Mình hỏi matomy market kìa . ko phải money
P/s : mình chỉ cần bỏ ra 20$ thôi thuê đứa bạn làm tới 450$ đấy bạn tin ko mà sợ hãi :binhsua163:

Last edited by a moderator:
có bác nào đang hóng CPAlead không :binhsua123: tháng đầu lo quá :binhsua122:
tháng này cậu được nhìu ko, CPAlead thì 1 đống người hóng.

có hơn 200 thôi :binhsua144: mà chưa nhận net này bao giờ hem bít nó pay thế nào :binhsua123:
tình hình là tháng trước bà con được pay 100%, ko biết tháng này ntn ;))

3 lead ... nhưng mấy ngày nó mới ban acc bạn ? Mình làm dc 1 tuần dc 450$ chỉ lead đúng 1 con ~ 300 lần ... 1 ngày làm 2 tiếng à ... sợ bị trừ sạch hoặc ko trả ko dám làm nhiều ... Bạn có quen ai chơi dc net này dc pay ko ?
Ko banned hơi phí =.='' thằng này là network lớn nhất nên yêu cầu về traffic của nó cực lớn -_- .
Ai cũng đã từng thử và đau buồn :-j
Bác có thể thấy các bạn bán net bán adwork, adcent ,sonic,... nhưng đã có mấy ng bán Matomy vì bán xong có thể nó banned luôn ==> kiện tụng scam :)) :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week