Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
pp ksix ko ver có nhận đc tiền ko mấy bác??
nhận đc mà dễ bị limit.

đờ mờ thèn Sonic, làm tháng 12 *** đủ min, làm tiếp tới tháng 3 mới đủ min, mà nó paid có tháng 3. éo + $ tháng 12 :((

Cho mình hỏi là các bạn kiếm 1 tháng được bao nhiêu với offer vậy??
Mình là sv muốn có thêm thu nhập đóng tiền học phí và tiền nhà trọ.
Cảm ơn các bạn đã đọc

Cho mình hỏi là các bạn kiếm 1 tháng được bao nhiêu với offer vậy??
Mình là sv muốn có thêm thu nhập đóng tiền học phí và tiền nhà trọ.
Cảm ơn các bạn đã đọc

Cứ nhìn mấy cái proof ở trên đó :binhsua57:

SupersonicAds sent you $xxx.xx USD xác nhận sonic đã về nhé

các bác cho em hỏi ksix và sonic nó trừ tiền như nào vậy? trừ vào từng con offer hay trừ theo ip? vì bên em chỉ tập trung làm có vài con offer chính (sv và mail submit) mà nếu nó trừ đúng vào mấy con đó thì coi như móm ạ :binhsua18:

Thằng sr chả thấy có động tĩnh gì cả nhỉ :( Tiền ko trừ, app ko khóa, tiền cũng chẳng pay..........................:binhsua19:

từ tháng 4 tới giờ ak a :D

- - - Updated - - -

e chả biết lun :( a tháng 4 + 5 hả?

Hi,
We now pay on Net 30. Please expect your payments to be awarded on the 15th of every month, in which earnings cover the previous month. For example, your April 1st - 30th earnings will be awarded on May 15th.
Thank you for your patience.

Regards,
Super Rewards

Hi,
We now pay on Net 30. Please expect your payments to be awarded on the 15th of every month, in which earnings cover the previous month. For example, your April 1st - 30th earnings will be awarded on May 15th.
Thank you for your patience.

Regards,
Super Rewards
sao nó nói net 30 mà trả ngày 15 là sao nhỉ?mail nó là gì vậy?:binhsua18:

sao nó nói net 30 mà trả ngày 15 là sao nhỉ?mail nó là gì vậy?:binhsua18:

Nó nói rõ ràng thế còn gì. Nó nói là bây giờ nó paid trên net 30 có nghĩa là nhanh hơn net 30 đó mà ở đây là net 15. Làm tháng 4 thì 15/05 nhận được $ còn hỏi gì nữa :|

Nó nói rõ ràng thế còn gì. Nó nói là bây giờ nó paid trên net 30 có nghĩa là nhanh hơn net 30 đó mà ở đây là net 15. Làm tháng 4 thì 15/05 nhận được $ còn hỏi gì nữa :|

sai rồi cậu ơi on ở đây ko có nghĩa là trên như thế đâu, chỉ là bọn sr nó update balance 2 lần 1 tháng, trước là 2 đợt tính tiền pay đấy, nó nói thế rồi thì cứ xác định thực ra là net 15, mình cũng ko rõ nhưng đại loại là đợt 1 của tháng nếu vẫn phải chờ 15 tháng sau thì đúng là net 30, còn đợt 2 thì là net 15.

Thằng sr chả thấy có động tĩnh gì cả nhỉ :( Tiền ko trừ, app ko khóa, tiền cũng chẳng pay..........................:binhsua19:

Y chang cậu này, Làm từ tháng 3, đã thanh toán đâu. Mail nó thì bảo đợi. hix.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week