Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

Em làm site PPD, trong phần payment, status payment chuyển từ pending sang paid. Nhưng em vẫn ko thấy mail paid đâu. Các thánh cho em hỏi nó có paid ko ạ?

Pay luôn ah bas hay nó chuyển về site mới thế ?
mình pm th Ilya hỏi nó, hỏi hppm trước hôm sau paid :D
site mới ko liên quan j đến site cũ đâu :D vs reg site mới khó lắm :( nó hỏi đủ kiểu, bắt screenshot provide traffic mà mình hên xui thế nào qua được nên có 1 acc site mới rui @@

site mới ko liên quan j đến site cũ đâu :D vs reg site mới khó lắm :( nó hỏi đủ kiểu, bắt screenshot provide traffic mà mình hên xui thế nào qua được nên có 1 acc site mới rui @@
pm AM site cũ nó đưa link cho reg. reg xong báo nó tiếng là nó approved mà cậu.

screenshot provide traffic nó yêu cầu khi nào vậy cậu. đang làm bị nó hỏi traffic à

mình có cái acc ko reg j cả tự dựng đc qua site mới luôn c, vẫn nhận tin về off thường xuyên mà chưa dám đụng vào làm, c thử nhá hàng trên site mới chưa

k reg mà đc qua site mới chắc traffic tốt AM mới đưa qua rồi :D
Em thì nó approve lun..chả hỏi cái gì...nhưng hum nọ email hỏi mỗi 1 câu...xong ko hỏi gì nữa..chưa dám làm :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,010
Latest member
lehong2002

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week