Verified by BQT Update Payment của các Network Offer

net hệ thống gì mà nhìn cái report lạ quá vậy bạn. hồi giờ chưa thấy net nào có report kiểu này luôn á :(

trước mình nhớ hình như cậu chơi bên offers PC nay còn chơi PC không cậu? hay qua mobile rồi cậu? ae giao lưu chém gió cho vui. mình cũng biết chút chút thôi, tại đã từng bị 1 năm sml với off vì không giao lưu vs ai, sau mò mẫn lại được may còn trụ được với nghề nên giờ chịu khó giao lưu học hỏi để nâng cao cập nhật cái mới chứ không là tiêu luôn.
Mà nói thật mỗi lần vô topic này buồn quá, nhớ thời trước mỗi lần vô topic này là ae rầm rộ paid net này net kia, cùng nhau hóng vui rôm rả giờ ae ít vào không có gì thấy ảm đạm thật.:oops:
cho cái skype giao thông phát bác nhỉ. Cũng đang mò mẫm lại offers đây.Có gì ae trao đổi thông nhau phát

Có ai tuyển newbie offers PC không ?
Có pc, laptop, sock...chăm chỉ, trung thực và đẹp trai :D

giờ còn bạn nào làm net fyber ko nhỉ . cho mình xin ít thông tin ạ :) e đang còn 2acc mà không biết làm gì

giờ còn bạn nào làm net fyber ko nhỉ . cho mình xin ít thông tin ạ :) e đang còn 2acc mà không biết làm gì
có bán ko bro

tracking.hzvd94sa.com mình cần mua net có tracking dạng này pro nào có ib vùng kín mình nhé

Toàn bro 2011 giờ thế nào rồi các bác, em thì không còn đình kou như xưa chỉ lẹt đẹt qua ngày ,

Proof paid hết mà system chưa update.

Attachments

• Screenshot at Jan 15 21-19-01.png
    Screenshot at Jan 15 21-19-01.png
    533.5 KB · Views: 278
SUB nào có mem đang thiếu việc thì IB mình ngay nhé.
OFFER PC.
làm chuẩn paid chuẩn k nói nhiều.

Có bác nào tuyển newbie ko ak? Trước đây em cũng từng làm off rồi. Giờ đang mò mẫm lại từ đầu. Hứa sẽ chăm ngoan.
Thanks

có bác nào có thông tin admin của dryveless và impany ko cho xin với

YourSurveys | UK | CA
Paid ngày = 5k/lead
paid tuần = 6k/lead
live 24/24

chưa paid hay sao vậy cậu? , trang home impany có email của AM mà
chưa b, đã mail nó mà ko reply, min pay nhiêu vậy b, còn dryads thì đổi code chưa biết ra sao :(

chưa b, đã mail nó mà ko reply, min pay nhiêu vậy b, còn dryads thì đổi code chưa biết ra sao :(
impany thì 100$ , mà mình bỏ nó lâu rồi , bữa vô băm con rewbee đc 50$ thấy ko ổn bỏ luôn , còn dry nghe mấy ông kia nói nó sẽ paid bình thường tháng 12 ko sao cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom